ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแก้ไขวันพิธีครอบเศียรพระลักษณ์หน้าทอง ณสำนักท่านอ.พล พยัคฆราช ร่วมงานฟรี!!!!  (อ่าน 2324 ครั้ง)

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ขออนุญาตทางเวปด้วยครับ

เปลี่ยนกำหนดการจากวันอาทิตย์ที่ 8 ก.พ. 2552 เป็นวันอาทิตย์ที่ 8 มีนาคม 2552  โดยท่าน อ.พล พยัคฆราช จะทำพิธีครอบเศียรพระลักษณ์หน้าทองให้แก่ลูกศิษย์และผู้ที่สนใจ  โดยพิธีทางสำนักจะจัดเครื่องบวงสรวงและบายศรีพรหม บายศรีเทพ บายศรีปากชามและเครื่องบวงสรวงต่างๆครบถ้วยทุกองค์ครับและการครอบพระลักษณ์หน้าทองในครั้งนี้เป็นครั้งแรกของทางสำนัก  เพื่อช่วยเหลือลูกศิษย์ให้มีเมตตามหาเสน่ห์ในภาวะวิกฤตเช่นนี้  เริ่มพิธีประมาณ 8.00 ฯเป็นต้นไปครับ

การครอบเศียรพระลักษณ์ครั้งนี้ท่าน อ.พล ท่านครอบฟรี  โดยไม่มีค่าครู ค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ เน้นครับครอบฟรีครับ

ดังนั้นจึงเป็นโอกาสดีสำหรับลูกศิษย์ที่สนใจอยากมีเสน่ห์อยากมีเมตตา  ใครไปก่อนก็รับบัตรคิวก่อนครับจะครอบให้ตามคิวในงานอาจจะมีวัตถุมงคลแจกด้วยครับ

และในวันอาทิตย์ที่ 1 มีนาคม 2552 ทางสำนักโดยท่าน อ.พล พยัคฆราชจะทำการแจกตะกรุดบารมี 30 ทัศน์ฟรี
จะเริ่มแจกเวลา 9.00 น  เป็นต้นไปใครว่างเชิญไปรับบัตรคิวในวันที่ 26-28 ก.พ. 2552  หรือในวันงานก็ได้ครับ 

ขอบคุณครับ

*หมายเหตุ
    ผู้ที่ไปร่วมงานทุกคนจะได้ครอบเศียรกับท่านอาจารย์พลโดยตรงอย่างแน่นอน ไม่มีใครมากันไม่ให้เข้าพบอย่างแน่นอนครับ
    และผู้ที่จะไปร่วมพิธีกรุณาส่วมชุดขาวไปร่วมพิธีหรืออย่างน้อยขอเป็นเสื้อขาวด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ม.ค. 2552, 10:27:45 โดย ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞ »
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ศิษย์΄βP΄Θยกบ้าน

• จตุตถะ
พิธีจัดขึ้นที่ไหนค่ะ  :062: เนี่ยรู้แต่วันที่กับเวลา
[shake]เขามีส่วน>เลว<บ้าง ช่างหัวเขา
จงเลือกเอา ส่วน>ดี<เขามีอยู่
เป็นประโยชน์ โลกบ้างยังน่าดู
ส่วนที่>>ชั่ว<< อย่าไปรู้ของเขาเลย...
^^จริงๆนะ
[/shake]

ร่วมรณรงค์ในการ พูด อ่าน เขียน ภาษาไทยให้ถูกต้องค่ะ

• สัตตมะ
  • **
พิธีจัดขึ้นที่ไหนค่ะ  :062: เนี่ยรู้แต่วันที่กับเวลา

ต้องขออภัยด้วยครับ

สำนักสักยันต์อาจารย์พล พยัคฆราช
287/156 ถนนรามคำแหง21 หมู่บ้านคลองพลับพลาซอย 5  (ซอยวิทยุชุมชนร่วมด้วยช่วยกัน) แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพ ฯ ครับ

ออฟไลน์ ART2530

• จตุตถะ
อาจารย์ผมครับ

แล้วเจอกันนะครับ

ออฟไลน์ saman

• จตุตถะ

• สัตตมะ
  • **

เศียรพระลักษณ์ที่จะใช้ครอบในพิธีวันพรุ่งนี้ครับ (วันที่ 8 มีนาคม 2552)

ท่านใดที่ไป   เจอผมก็อย่าลืมทักทายกันบ้างนะครับ