ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อย ครับ อยากทราบว่ายันต์ คือ ยันต์อะไร  (อ่าน 1402 ครั้ง)

ออฟไลน์ นามมงคล

• บางคนฝันที่จะประสบความสำเร็จอย่างสวยหรู ในขณะที่บางคนกำลังลงมือกระทำ
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่ว อยู่ที่ตัวทำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.พ. 2552, 09:56:05 โดย นามมงคล »

เขา..ผู้สูญสิ้นทรัพย์สินไป           เขา..สูญเสียมากเหลือเกิน
เขา..ผู้สูญสิ้นเพื่อนไป               เขา..สูญเสียมากกว่า
เขา..ผู้สูญสิ้นความศรัทธา           เขา..ผู้นั้น.. สูญเสียยิ่งกว่าใครๆ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
อักขระล้อมตัวนะ ทั้ง ๒ น่าจะเป็น "นะชาลีติ" หัวใจพระสีวลี  กับ "อิธะคะมะ" หัวใจอิทธิเจ ดีทางเสน่ห์เมตตาครับ

น่าสนใจมากครับ ใจสาลิกา มีแต่ยันต์ทางเสน่ห์-เมตตา  เกื้อหนุนกันดีครับผม  :050:  :005:

ส่วนชื่อยันต์ ต้องรอท่านผู้รู้มาชี้แนะต่อไปครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ซ้ายผมดูแล้วน่าจะเป็น นะ ฉัพพันธรังสีลังหัวใจพระสีวลี
นะชาลีติ ดีทางโชคลาภครับ ส่วนขวา ลงหัวใจอิธิเจ
ดีทางเมตตามหานิยมเป็นที่สุดครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ