ผู้เขียน หัวข้อ: ถามหน่อยนะครับ ผู้รู้ทุกท่าน  (อ่าน 1437 ครั้ง)

ถามหน่อยนะครับ

• บุคคลทั่วไป
อยากถามว่ายันต์ 7ยอดของหลวงพี่แป๊วมีพุทธคุณด้านไหนครับ

แพรว

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: ถามหน่อยนะครับ ผู้รู้ทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ส.ค. 2549, 09:49:14 »
ทุกด้านจ้า

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ตอบ: ถามหน่อยนะครับ ผู้รู้ทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ก.ย. 2549, 08:40:10 »
พุทธคุณดีทุกทางครับแต่จะเด่นด้านคงกระพัน :015: :015:
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ เจียมตัว

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - hs4psr@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ก.ย. 2549, 12:53:43 »
อักขระทุกตัว  ยันต์ทุกรูป  ดีทุกอย่างครับ คิดดี ทำดี ของดีจะอยู่กับตัวท่าน