ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเจอเพื่อนใหม่คนหนึ่ง  (อ่าน 694 ครั้ง)

ออฟไลน์ The_Crow13

• ปัญจมะ
  • ยึดติดทำไม ตายไปเอาไปไม่ได้สักอย่าง
    • อีเมล
อยากเจอเพื่อนใหม่คนหนึ่ง
« เมื่อ: 08 มี.ค. 2552, 09:10:55 »
ผมอยากเจอเพื่อนใหม่คนหนึ่งครับ เขาถ่ายภาพและไปสักกะอาจารย์หนวด  หากเขาอ่านเจอข้อความนี้รบกวนส่งข้อความเข้ากล่องข้อความผมหน่อยครับ ผมอยากได้รูปที่เขาถ่ายไว้บ้าง เพราะเราแลกภาพกันระหว่างรอสัก เป็นภาพหลวงพ่อเปิ่นที่มีคน ลงประกวด MBK เขามีโน๊ตบุ๊คด้วยวันนั้น ผมเอารูปผมลงไว้ หวังว่าเขาเปิดเจอจะจำได้นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มี.ค. 2552, 09:17:04 โดย The_Crow13 »
เราทำอะไร เรารู้แก่ใจ เราต้องยอมรับผลในสิ่งที่เราทำ