ผู้เขียน หัวข้อ: พระคาถาอุดปืน  (อ่าน 8172 ครั้ง)

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
พระคาถาอุดปืน
« เมื่อ: 05 เม.ย. 2552, 08:50:01 »
นะ บังดิน โม บังไฟ พุท บังลูก ธา มิให้ออก ยะ ปิดปากกระบอก อะนุตตะรัง

ฆะเฏสิ ฆะเฏสิ กิงกะระณัง อะหัง ปิตัง วิกรึงคะเรมิ

ถ้าจะผจญด้วยศัตรู ให้ภาวนาด้วยพระคาถานี้ ปืนยิงมิออกเลย
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ตอบ: พระคาถาอุดปืน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เม.ย. 2552, 09:10:55 »
โบราณบอกว่า คาถาอุดปืนให้หนุนธาตุน้ำคลุมไปด้วยครับ  น้ำำทำให้ดินปืนเปียก ยิงไม่่ออก

นะโมพุทธายะ นะมะพะธะ จะภะกะสะ๚๚๛

แล้วหนุนด้วยแก้วมณีโชติว่า นะมะมะนะ นะอะอะนะ นะอุอุนะ๚๛

ส่วนมากจะเป็นการปลุกเสกตะกรุดทางมหาอุดครับ ไม่นิยมธาตุไฟ เพราะจะคงกระพันเดี่ยวๆ

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เม.ย. 2552, 11:36:45 »
ท่านแรกได้คาถา ท่านที่2 ได้ว่าทำไมคาถาจึงมีอำนาจหนุนอะไรความรู้ถึงนะครับ เลยคุ้มเลยครับที่เข้ามาอ่าน ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2552, 01:20:27 »
ขอบคุนครับ :114: