ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันลุ้น ช่วยกันเชียร์ ฟุตบอลรอบชิงชนะเลิศ แชมเปี้ยนส์ ลีก  (อ่าน 4638 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศ
แมนฯยูไนเต็ด (แชมป์พรีเมียร์ลีก) vs บาร์เซโลน่า (แชมป์ลาลีกา)....(01.45 น.)
สนาม : สตาดิโอ โอลิมปิโก้, กรุงโรม

รายชื่อนักเตะที่คาดว่าจะลงสนาม
                แมนฯยูไนเต็ด (4-3-3) : เอ็ดวิน ฟาน เดอร์ ซาร์ - จอห์น โอเช, ริโอ เฟอร์ดินานด์, เนมานย่า วิดิช, ปาทริซ เอวร่า - ไมเคิ่ล คาร์ริค, พอล สโคลส์ (ไรอัน กิ๊กส์), อันแดร์สัน - คริสเตียโน่ โรนัลโด้, เวย์น รูนี่ย์, พาร์ค ชี ซอง
                บาร์เซโลน่า (4-3-3) : บิคตอร์ บัลเดส - การ์เลส ปูโยล, เกราร์ด ปีเก้, ยาย่า ตูเร่, เซย์ดู เกอิต้า - อันเดรส อิเนียสต้า, ชาบี เอร์นานเดซ, เซร์กิโอ บาสเกวต - ลิโอเนล เมสซี่, ซามูเอล เอโต้, เธียร์รี่ อองรี (โบยัน เกร์กิช)

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) มีผู้ร่วมทายผลดังนี้

คุณ หนึ่ง
คุณ berth1999
คุณ tum72
คุณ kaitip
คุณ น้องต้นน้ำ
คุณ CaSaNoVa
คุณ PAE
คุณ motana2008
คุณ Noopui
คุณ nobeeta
คุณ เด็กลาดพร้าว
คุณ ~เสน่ห์จันทร์~
คุณ kkk
คุณ เปรี้ยวปี๊ด
คุณ kongleeha
คุณ ชินจัง
คุณ N!C
คุณ แหวกบาดาล
คุณ เอ๋ย!
คุณ ขงเบ้ง
คุณ สิบทัศ
คุณ ณ.อยุธยา
คุณ Hanu-Marn_Neverdie
คุณ Chotipat
คุณ tom2007
คุณ mawin_14

บาร์เซโลน่า (สเปน) มีผู้ร่วมทายผลดังนี้

คุณ <กัญชสโรธิน>
คุณ DEKDOY
คุณ chatsmm
คุณ leo
คุณ sak1459
คุณ Ruch N ฯ
คุณ Mootum
คุณ Pig Newer Dic
คุณ ขุนส่อง
คุณ ผู้ชนะสิบทิศ
คุณ khing09
คุณ novaimmage
คุณ อชิตะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ งานนี้แจกรางวัลให้ทุกคนที่ทายถูกเลยนะครับผม ...  :114:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
คืนนี้ที่รอคอยครับ[/color]

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ทีมไหนชนะ ผมก็เฮได้ทั้งนั้นครับ  อิอิ  :053: :053:

ทีมเชลซีที่ผมเชียร์ ตกรอบไปแล้วนิครับ  :070: :070:

สู้ทั้งสองทีมเลยครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ

ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..

ขอบคุณท่านโจรสลัดมากๆค่ะ

สำหรับกิจกรรมคลายเครียดและมอบสิ่งดีๆให้พวกเรา :114:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
แมนยูฯ แชมป์พรีเมียร์ลีก , แชมป์ลีกคัพ , แชมป์สโมสรโลก และกำลังจะแชมป์ยูฟ่าแชมเปี้ยนลีก กำลังจะสร้างประวัติศาสตร์ด้วยการเป็นทีมแรกที่สามารถป้องกันแชมป์ราบการนี้ได้ แมนยูสู้ๆๆๆๆ  :093:

ออฟไลน์ ลูกชายพ่อสังวรณ์

• สัตตมะ
  • **
  • พุททังกันตัง
    • MSN Messenger - pom_146@hotmail.com
    • อีเมล
ผมเด็กผีแดงครับแมนยูสู้สู้
แมนยูต้องได้นะนะ
เกิด แก่ เจ็บ ตาย มันเป็นเรื่องธรรมดา
ยากดีมีจนก็แล้วแต่กรรมที่ทำมา

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีกับคุณต้นน้ำล่วงหน้าด้วยครับ คืนนี้เราจะได้เห็นภาพเฟอร์กี้ชูถ้วยใบนี้อีกครั้ง ครับ :052:

ออฟไลน์ • ชินจัง •

• จะดี จะชั่ว อยู่ที่ตัวเราทำ !
  • ฉัฏฐะ
  • *
จงเป็นตัวของตัวเอง แล้วสิ่งนั้นจะทำให้คุณสมหวัง !

จงทำทุุกสิ่งให้ดีที่สุด ถึงแม้ผลจะออกมาดีหรือไม่ดี แต่จงภูมิใจว่า " เราทำดีที่สุดแล้ว "

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
แมนยูๆๆๆๆๆๆ แชมป์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อีกอึดใจเดียวครับ เดี๋ยวรู้กันครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ streetway21

• ควรบูชาบุคคลผู้ที่ควรบูชา
  • ตติยะ
  • ฟ้ามีตา เทวดามีจริง
ใครจะชนะก้ได้ครับ ขอแค่ดูสนุกก็พอ เพราะมันไม่ใช่ลิเวอร์พูล 555
ชาวพุทธร่วมใจกันปฏิบัติตามแนวศีล ๕๑. ไม่มุ่งร้ายทำลายผู้อื่น
๒. ไม่ทุจริตฉ้อโกง
๓. ไม่ประพฤติผิดในกาม
๔. ไม่กล่าวลวงกล่าวเท็จ
๕. ไม่เกี่ยวข้องกับสิ่งเสพติดให้โทษ

ออฟไลน์ N!c

• สัตตมะ
  • **
แม้ว่าแมนยูแชมป์ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีกแต่ขอให้ชลบุรีเอฟซี แชมป์เอเอฟซีคัพ ครับ

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
เซ็งครับ   ไม่อยากดูแล้ว :093:

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
หุ หุ ในที่สุดบาร์ซ่าก็ชนะ  :004:

• อัฏฐมะ
ศูนย์หน้าชาวแคมเมอรูน ยิงตั้งแต่นาทีที่ 10 เลยนะเนี่ยะ แจ่มแจ๋วจริงๆ ...  :016:

GOALS
Samuel Eto'o  10 
Lionel Messi  70

Barcelona 
YELLOW CARDS
Gerard Pique  16

Manchester Utd
YELLOW CARDS   
Cristiano Ronaldo  78 
Paul Scholes  80 
Nemanja Vidic  90

• อัฏฐมะ

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ สำหรับผู้ที่เชียร์บาร์เซโลน่า ได้รางวัลกันถ้วนหน้านะครับ

กติกาให้ลงชื่อ ยื่นความจำนงขอรับของรางวัลภายในกระทู้นี้ แล้วรอรับ PM จากผม

จะส่งที่อยู่เพื่อให้ท่านส่งซองเปล่า พร้อมติดแสตมป์ มาให้ผมเพื่อรับของรางวัล ...  :089:

บาร์เซโลน่า (สเปน)

คุณ DEKDOY
คุณ chatsmm
คุณ leo
คุณ sak1459
คุณ Mootum
คุณ ขุนส่อง
คุณ khing09
คุณ อชิตะ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
แพ้เป็นผี!! ชนะเป็นแชมป์!!!!![/size]
ยินดีกับแฟนๆ บาร์เซโลน่าด้วยนะครับ

ว่าแต่ มีไม่รางวัลปลอบใจบ้างเหรอครับ.....อิอิ

เซ็งผี....เปิดตัวมาแรง เริ่มเกมมาแบบเสียวๆเลยครับ...เห้อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2552, 08:15:03 โดย tum72 »

ออฟไลน์ leo

• สัตตมะ
  • **
ผม LEO ขอยื่นความจำนงครับและ
ขอขอบคุณ พี่โจรสลัดมากครับ ที่ทำให้มีกิจกรรมดีๆ ให้พวกเราเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคลายเหงากัน
ผมจะเก็บเป็นที่ระลึก ไว้ดูต่างหน้าเลยทีเดียว
เย้..ทายถูกแล้ว   :075:
[shake] "เศษแก้วบาดกายา กิเลสตัณหาพาบาดใจ"[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ยินดีกับแฟนบาร์ซ่าด้วยครับ
แมนยูทำดีที่สุดแล้ว

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
ดีใจกับแฟนๆบาร์ซ่าด้วยครับ... :053:
แต่อย่าลืมช่วยเชียร์เชลซี..เสาร์นี้ด้วยนะ.. :095:

ออฟไลน์ #DeKdOy#

• อัฏฐมะ
   ขอแสดงความจำนงและขอแสดงความเสียใจกับแฟนผีทุกท่าน...กระทิงมันดุ...จริงๆ... :054:

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
ขอแสดงความจำนงและยินดีกับทีมบาร์เซโลน่า เสียใจกับแฟนผีทุกท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ khing09

• ตติยะ
  • ตั้งมั่น ในจิตวิญญาณ มนุษย์
    • อีเมล
ขอแสดงความจำนงครับ  :058: และ  :016:ขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ  ที่มาสร้างสีสัน ความตื่นเต้น ร่วมไปกับสถานการณ์ :015:

ทั้ง 2 ทีม :093: เก่งทั้งคู่ครับ ไม่งั้นคงมาชิงกันไม่ได้   :016: :015:

ออฟไลน์ kkk

• สัตตมะ
  • **
แมนยู ของผมแพ้  :004:  ขอขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ  ที่มาสร้างสีสัน   :054:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่งกับท่านโจรสลัดด้วยนะครับ

ที่ไม่ต้องปวดหัวอย่างหนัก หาของรางวัลมาแจกแฟนแมนยู  38;

...ไม่งั้นพระหมดบ้านแน่ๆเลย....

...อาทิตย์ก่อนยังนั่นกุมขมับอยุ่เลย ว่าจะเอาที่ไหนมาแจก หุหุ.... 14;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• อัฏฐมะ

คุณ DEKDOY                      << ยื่นคำขอแล้ว
คุณ chatsmm
คุณ leo                              << ยื่นคำขอแล้ว
คุณ sak1459                     << ยื่นคำขอแล้ว
คุณ Mootum
คุณ ขุนส่อง
คุณ khing09                       <<ยื่นคำขอแล้ว
คุณ อชิตะ

ตัดยอดวันอาทิตย์นี้ครับ .....  :089:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พ.ค. 2552, 03:26:57 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ ~<กัญชสโรชิน>~

• ปัญจมะ
ผม.... กัญชสโรชิน ขอยื่นความจำนงครับ ขอขอบคุณพี่โจรสลัดที่มีกิจกรรมดีๆ มาให้พวกเรา และขอแสดงความเสียใจกับแฟนแมนยูน ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
:070:

ทามมายถึงทามกับช๊านนนนด้ายยยยย

กะว่าจะได้ของดีจากท่านโจรสลัดแล้วเชียว

พลาดซะได้
 :095:

แต่ไม่เป็นไร

โอกาสหน้า

ท่านโจรสลัดคงมีอะไรสนุกให้เล่นแล้วแจกพระอีกใช่ม๊า

(ใช่)  

ขอบคุณค่ะ :002:

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
ขอแสดงความจำนงด้วยคนครับผม   ดีใจมาก ลุ้นแทบแย่เลย :005:   อีกอย่างต้องขอขอบคุณพี่โจรสลัดด้วยนะครับ    แฟนผีไม่ต้องกลัวนะครับ ปีหน้าเอาใหม่ :015: ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ kongkeha

• ตติยะ
    • อีเมล
ไม่เปนไรครับถึงไม่ชนะแต่ก็ได้แข่งชิงแช้ม หุหุ

ขอเสียงเด็กผีหน่อยยยย  :005: :005:

สนุกกับพระเครื่องและดนตรี นี่แหละความสุขของผมแล้ว

ออฟไลน์ MooTun

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ผม MooTun ขอยื่นความจำนงค์นะครับ ในลิตรายชื่อ คุณโจรสลัดพิมพ์ชื่อผมผิดนะครับ ขอแสดงความเสียใจกับแฟนแมนยูทุกท่านด้วยนะครับ

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
 :053: ขอยื่นความจำนงค์ด้วยคนคับ  :095: :007:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ว้าแย่จัง :005:   อดได้ของรางวัลเยย  :065:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ง่า อย่างเซงครับ แต่ไม่เป็นไรครับเกมส์กีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

ที่เพิ่งสังเกตท่านอชิตะย้ายค่ายแต่เมื่อไหร่นี่  :075: :075: :075:

ออฟไลน์ Pig_Never_Die

• สัตตมะ
  • **
ผม Pig_Never_Die ขอยื่นความจำนงค์ครับ (ใน List เขียนเป็น Pig_Never_Dic ) ของคุณมากสำหรับของที่ระลึกครับ

YOU WILL NEVER WALK ALONE  :002:

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีกับทุกทานที่ได้รับรางวัลครับ  :053: :053: :053:

• อัฏฐมะ

คุณ <กัญชสโรธิน>                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ DEKDOY                      << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ chatsmm
คุณ leo                              << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ sak1459                     << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ MooTun                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ Pig Newer Die                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ ขุนส่อง
คุณ ผู้ชนะสิบทิศ                    <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ khing09                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ อชิตะ

ขาดใครบอกมาได้นะครับ ผมส่ง PM ลำบากมากๆ ขออภัยด้วยครับ ในความล่าช้า ...  :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2552, 02:49:47 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

• อัฏฐมะ
~เสน่ห์จันทร์~     

ขอยื่นความจำนงด้วยคนค่ะ   :009:

ออฟไลน์ ขุนส่อง

• คนเหนือ เหนือคน
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ผมนาย ขุนส่อง ขอแสดงความจำนงครับผม
ขอบคุณครับสำหรับของที่ระลึก

:054:  :054:   :054:  :054:  :054:  :054:
นะโมพุทธายะ  ยะนะมะ  พะทะจะ  ภะกะสะ  นะมะอะอุ
สุวิอะ  นะสะมะ  อะสังวิสุโล  ปุละพุภะ
สุวะอัง  อาภะนิมุ  ปัสสะ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
น้องโจขอจำนงรับของรางวัลกับเค้าด้วยแหละ..........Chartsmm หุหุหุหุ
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ เด็กลาดพร้าว

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากเห็นของรางวัลจังเลยครับ

ว่าสวยงามเพียงใด

• อัฏฐมะ

คุณ <กัญชสโรธิน>                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ DEKDOY                      << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ chatsmm                     << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ leo                              << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ sak1459                     << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ MooTun                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ Pig Newer Die                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ ขุนส่อง                           << ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ ผู้ชนะสิบทิศ                    <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ khing09                       <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ novaimmage                <<ยื่นคำขอแล้ว ส่ง PM แล้ว
คุณ อชิตะ

ขาดใคร หรือยังไม่ได้รับ PM บอกมาได้นะครับ รอแจกอยู่ครับ ...  :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พ.ค. 2552, 08:36:51 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ ~กระจกเงา~

• ปัญจมะ
ขอแสดงความจำนงด้วยคนครับผม   ดีใจมาก ลุ้นแทบแย่เลย :005:   อีกอย่างต้องขอขอบคุณพี่โจรสลัดด้วยนะครับ    แฟนผีไม่ต้องกลัวนะครับ ปีหน้าเอาใหม่ :015: ขอบคุณครับ

ขาดผมครับ พี่ ขอแสดงความจำนงครับ :054:

• อัฏฐมะ
ย้ำกันอีกทีนะครับ ส่งซองเปล่า พร้อมเขียนชื่อที่อยู่จ่าหน้าซองถึงตนเองนะครับ ...  :089:

porvfc

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความดีใจกับผู้ที่ตอบถูกด้วยนะคะ :017:

ออฟไลน์ ~<กัญชสโรชิน>~

• ปัญจมะ
ย้ำกันอีกทีนะครับ ส่งซองเปล่า พร้อมเขียนชื่อที่อยู่จ่าหน้าซองถึงตนเองนะครับ ...  :089:
ขอโทษครับพี่โจรสลัด...ผมส่งให้พี่ยังงัยครับ ไม่ทราบที่อยู่พี่อ่ะ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com

มาซะ...ล่า...แต่ก็ยังไม่ช้าสุดครับ   งานนี้แอบดีใจเล็กๆ ทั้งน้ำตา ทีมสุดเสน่หา แพ้ซะงั้น 

เฮ้ออ บอกแล้วให้เข้าชิง เอฟเอ คัพด้วย

ไปมาๆ เล่นแป๊กๆ ซะงั้น  ตอนเชลซีเจอกับบาร์ซ่า ยังสูสี..ดู๋ดี๋กว่า เลย

เฮ้ออ  ป๋า ทำไรของป่า..เนี๊ย .. เซ็งป๋า อ่ะ

ท่านโจรสลัด สบัด จะแจกอะไร รึ ท่าน  ของที่ระลึกท่านโจรฯ แรงๆ ทั้งนั้น หุหุ 
:004: :004: :004:

ง่า อย่างเซงครับ แต่ไม่เป็นไรครับเกมส์กีฬา รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย

ที่เพิ่งสังเกตท่านอชิตะย้ายค่ายแต่เมื่อไหร่นี่  :075: :075: :075:

ทีมที่รักกับทีมที่ทาย ต่างกันครับท่านเก่ง

เขาถามว่าใครจะชนะ  มิได้ถามว่า จะเชียร์ทีมไหน  แมนยูฯเราไม่มิได้นำพาตั้งแต่ บอลเอฟเอ คัพแล้ว  เซ็ง อย่างแรง.... 

ส่วนผีแดง ยังคงอยู่ในใจตลอดไปครับ  หนักกว่านี้เคยผ่านกันมาแล้ว ถ้วยไม่ไปไหนไกลอ่ะครับ ปีหน้า จะเอาคืนมาให้ได้ 
:016: