ผู้เขียน หัวข้อ: มีคาถา(ของจริง)มาฝากกัน เวทย์ นาคา  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ เวทย์ นาคา

• ทุติยะ
  • **
ครับวันนี้ผมมีคาถาบูชาครูมาให้ก่อนครับ "โอม ฤฤา ฤาษีสิทธิ มหาลาโภ อันตรายาจะ วินาสสันติ"
   ขอพระฤาษีจงโปรดครองลูกให้อยู่เย็นเป็นสุขด้วยเถิด
คาถานี้ใช้บูชาครูบาอาจารย์ ก่อนเราจะทำอะไรต้องบูชาครูก่อนครับ ผมศิษย์มีครู ผมจะขอแนะนำตำหนักทรงฤาษีนารอด อยู่แถววัดศรีวารีน้อย รายละเอียดไว้คราวหน้าก็แล้วกันครับ
อุทธังอัดโธ นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ นายเกษตร

• ธรณีนี่นี้ เป็นพยาน เราก็ศิษย์มีอาจารย์ หนึ่งบ้าง เราผิดท่านประหาร เราชอบ เราบ่ผิดท่านมล้าง ดาบนี้ คืนสนอง
  • สัตตมะ
  • **
  • สุดสายทางแห่งสัตวบาล
    • MSN Messenger - naikaset119@hotmail.com
ตอบ: มีคาถา(ของจริง)มาฝากกัน เวทย์ นาคา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิ.ย. 2552, 06:14:59 »
ขอบคุณมากครับควรจดจำไว้ท่อง
อาจารย์ ดร.ณรกมล เลาห์รอดพันธ์