ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีคาถาสีผึ้งของหลวงปู่กาหลงบ้างครับ  (อ่าน 6332 ครั้ง)

ออฟไลน์ nickylove403

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
อยากได้คาถาสีผึ้งของหลวงปู่กาหลงค้าบบบบบบบบบบ
ใครมีช่วยแบ่งปันหน่อยนะครับ
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป

ลองเข้า google แล้วหาดูครับ
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ r_non

• **คนเคยดี**
  • ตติยะ
  • *น้องชายผม ศิทย์บางพระสายอิสาน*
    • อิสานสักยันต์ดอทคอม
    • อีเมล

นี่รึเปล่าทีหา

คาถาบูชาสีผึ้งหลวงปู่กาหลง

ตั้งนะโม 3 จบ
โอม เทพรำลึก จิตติ จิตตัง ปิยังมะมะ พิศวาสหลงใหล พิศมัยแนบเนื้อ จิตใจคิดถึง เคล้าคลึงวิญญา นาสังสิโม ม..ึ..ง ไม่เห็นหน้ากู พาจิตใจร้อนรน สังสิโมนา ให้รัญจวนป่วนปั่น คะนึงคิด รำลึกถึงกู อยู่ไม่วาย สิโมนาสัง คลุ้มคลั่งใจร้อน พิศวาสอารมณ์ ร้อนรนอยู่มิได้ ร้องไห้มาหากู จะภะกะสะ ถ้า ม..ึ..ง  ไม่มาให้อก  ม..ึ..ง     แตก 3 ภาค 7 ภาค เอหิ จิตติ จิตตัง พันธัง ปิยังมะมะ อาคัจฉัยยะ อาคัจฉาหิ เอหิมามา โอมเทพรำลึกชักชวนให้คะนึงหลงใหล สวาหะ ฯ
**ชินะ ปัญชะระ ปะริตตัง มังรักขะตุ สัพพะทา**
{ขอพรพระคาถาชินบัญชรปริตร จงรักษาข้าพเจ้า ตลอดกาลทุกเมื่อ}http://www.e-sarnsakyan.com/webboard/index.php?board=5.0