ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ครับช่วยกันติชมหน่อยคับ......  (อ่าน 1632 ครั้ง)

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ช่วยกันติชมหน่อยครับพี่น้อง.....หลังผมเอง

ออฟไลน์ sid_watbangpra

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: น้องใหม่ครับช่วยกันติชมหน่อยคับ......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 09:40:31 »
รูปจะขึ้นป่าวไม่รุ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: น้องใหม่ครับช่วยกันติชมหน่อยคับ......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 09:59:07 »
รูปไม่ขึ้นน่ะครับ เป็นกำลังใจให้ครับลองดูใหม่นะครับ :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 11:00:27 »
น้องใหม่ ซิ่งๆ เลยครับ   :095: :095:

ลองอัพโหลดรูปดูนะครับ ไม่ยาก  ถ้าเคยเล่น hi5 หรือบอร์ดใต้ดิน มาก่อน

เป็นกำลังใจให้ รอชมผลงานครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 06:10:05 »
ลองกดตรง  ช่วยเหลือ ดูนะครับ เรื่องการโพสรูป โพสข้อความ มีบอก ชัดเจนเลยคับ

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 06:36:06 »
ไม่มีรูปครับลองใหม่นะครับเอาใจช่วย ครับ รอชมอยู่นะ

ออฟไลน์ Hanu-Marn_Neverdie

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 07:52:29 »
กดตั้งกระทูใหม่ แล้วจะมี  browse ก็กดเข้าไปเลือกรูปที่เราต้องการจะลง

จากนั้นก็ก็อปโค๊ดที่ได้มาวางในกระทู้ครับ  ขอให้โชคดี  รอชม
คุณคิดว่าวันนึง คุณตายไปกี่ครั้ง ???พระพุทธเจ้าตรัสว่า

"คนเราควรคิดว่าเรา จะตายทุกลมหายใจเข้า-ออก  "

อย่าไปคิดว่าจะทำพรุ่งนี้ :069:  แต่จงลงมือทำเลย

และจงทำทุกอย่างให้สุดความสามารถ ณ ตอนที่ยังมีโอกาส

เพื่อที่จะได้ทำความดี สิ่งดีๆ ให้แก่ผู้อื่น

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 09:36:02 »
ดูวิธีการตามกระทุ้นี้นะครับ...

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มิ.ย. 2552, 11:39:13 »
จะรอชมรูปสวยๆ ครับผม