ผู้เขียน หัวข้อ: โพสรูปประกอบกระทู้ ทีไรไม่เคยขึ้นเลยครับ  (อ่าน 1056 ครั้ง)

ออฟไลน์ lllll_MEW_lllll

• ตติยะ
พี่ๆช่วยสอนทีครับ
ลองย่อรูป นามสกุล ไฟล์ ก็ถูกเเล้ว
ทำไมมัน Upload ไม่ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2552, 01:51:10 โดย lllll_MEW_lllll »

ออฟไลน์ blc_18

• ฉัฏฐะ
  • *
  • วันเวลาหมุนเวียนเปลี่ยนไปแต่หัวใจดวงเดิม
    • อีเมล
นั่นซิอยากรู้เหมือนกัน.....เราก็อยากจะให้ดูรูปวัตถุมงคลของหลวงพ่อเพื่อเป็นวิทยาทานเหมือนกัน....แบบแลกเปลี่ยนกันดูนะ...ทำอย่างไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิ.ย. 2552, 01:57:48 โดย blc_18 »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
วิธีการโพสท์รูป ตามกระทุ้นี้นะครับ...

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.0.html

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ตติยะ
ลอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2552, 02:46:16 »
ลองรูปหลังผมนะ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
หืมม แปดทิศงามมากครับ  ไม่รู้เป็นอะไรส่วนตัวผมชอบยันต์ แปดทิศเป็นพิเศษ ผมว่า สวยมากๆ 

ขอบคุณครับสำหรับรูป ยินดีด้วยครับอัพโหลดรูป นำมาลงเก่งแล้ว

ต่อไปคงได้ชมอีกแน่ๆ เพราะยังคงสักได้อีกเยอะ   
:005: :005:

• ตติยะ
ขอบคุณพี่ Ack01 ที่ช่วยสอนนะครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มิ.ย. 2552, 05:38:14 »
ขอบคุณครับ
ไว้ได้เพิ่มมา
จะเอามาลงให้ดูครับ

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
ยันแปดทิศสวยมากครับผม ขอบคุนที่นำมาให้ชมนะครับ