ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาเยี่ยม วัดบางพระนะคับ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
แวะมาเยี่ยม วัดบางพระนะคับ
« เมื่อ: 07 ก.ย. 2550, 02:50:56 »
ผมเองสักที่นี่เป็นที่แรก (ประมาณปี 42-43) แล้วก้อเสาะหาอาจารย์เก่งฯไปเรื่อย
ที่ไปสักมาอีกก้อมี หลวงปู่แล วัดพระทรง, หลวงปู่แย้ม วัดสามง่าม

ทุกวันนี้เพลาฯลงแล้วเรื่องสัก หันมาสวดมนต์ ทำสมาธิบ้าง ก้อดีนะครับ

ยังงัยว่างฯ มีข้อสงสัย หรืออยากแนะนำ โชว์อะไรแวะไปที่บอร์ดผมก้อใด้ครับ
www.watprasong.pantown.com

ยินดีต้อนรับทุกคนนะ ขอบคุณครับ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: แวะมาเยี่ยม วัดบางพระนะคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ก.ย. 2550, 03:09:24 »
โปรโหมดเวบหรอท่านบีม  ;D

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
ตอบ: แวะมาเยี่ยม วัดบางพระนะคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ก.ย. 2550, 04:56:03 »
เค้าเรียกว่า PR