ผู้เขียน หัวข้อ: รักยม  (อ่าน 2080 ครั้ง)

ออฟไลน์ patcharee

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รักยม
« เมื่อ: 27 ต.ค. 2550, 12:50:04 »
อยากทราบว่าที่วัดมีรักยมให้บูชาป่าวคับผมอยากด้ยอาะคับแล้วไม่ทราบว่าเขาบูชากันในราคาเท่าไหร่คับรบกวนผู้รู้ด้วยนะคับ

อืม  แล้วถ้าไม่มีจะไปหาบูชาได้จากไหนคับที่เป็นของแท้ของจริงคับขอบคุณล่วงหน้าคับ

yossawat_thong@hotmail.com

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: รักยม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 ต.ค. 2550, 10:24:30 »
ที่วัดบางพระ มีนะครับ ที่กุฏิใหญ่ (กุฏิริมน้ำ) มีอยู่ในตู้ น่าจะ 60 ไม่ก็ 100 อ่ะครับ ประมาณนี้ ผมแค่ดูผ่านๆ ตาไม่ได้สังเกตุเท่าไรครับ  ;D

ออฟไลน์ patcharee

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 ต.ค. 2550, 10:49:08 »
ขอบคุณมากคับคุณ~♣~เจ้าลิงจ๋อ~♣~ที่ช่วยแนะคับ
แล้วขลังอ่ะป่าวอ่ะคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 ต.ค. 2550, 07:18:36 »
ขอบคุณมากคับคุณ~♣~เจ้าลิงจ๋อ~♣~ที่ช่วยแนะคับ
แล้วขลังอ่ะป่าวอ่ะคับ

ขลังครับ รักยมอยู่ในขวด ออกไปไหนไม่ได้เลย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ anz

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - waneswat@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 ต.ค. 2550, 07:37:07 »
สายเทพก็แบบนี้แหละ อยู่เงียบๆคอยให้กำลังใจ
หมื่นคนคำนวน มิสู้ หนึ่งฟ้าลิขิต

เพื่อนใหม่ดั่งสมบัติล้ำค่า เพื่อนเก่ามากค่ามหาศาล