ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าสักให้เสร็จใช้เวลากี่วัน ( สักน้ำมันครับ )  (อ่าน 4649 ครั้ง)

ออฟไลน์ จอมขมังเวทย์

• ตติยะ
    • อีเมล
คือผมอยู่ต่างจังหวัดอ่ะครับ  แต่มีใจอยากที่จะสักแต่ปัญหามันอยู่ที่ว่าเวลามันมีไม่มากจึงอยากจะรู้ว่าถ้าจะสักจะใช้เวลาสักกี่วัน
ยันต์ นอกจากยันต์ครูแล้วที่อยากจะสักก็มี
หนุมาน
งส์คู่
นารายณ์แผลงศร (ไม่ทราบว่าที่วัดมีรึเปล่า)
ดำดื้อยัน๖แม่ทัพ
ช่วยตอบด้วยนะครับ
ขอบคูณมากครับ

ออฟไลน์ คาถา

• ปัญจมะ
  • 111
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
อยู่ จ.อะไรครับ ::) :P ;) :)

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
อยากจะรู้ว่าถ้าจะสักจะใช้เวลาสักกี่วัน
ยันต์ นอกจากยันต์ครูแล้วที่อยากจะสักก็มี
หนุมาน
หงส์คู่
นารายณ์แผลงศร (ไม่ทราบว่าที่วัดมีรึเปล่า)
ดำดื้อยัน๖แม่ทัพ

นับได้ห้า บวก ยันต์ครูสาม เป็นแปด
เคยสักมาหรือยัง หากหลังขาวๆ มา ใช้เวลาสองเดือนกะลังดี 555

ข้ารู้ว่าแกอยากได้ไปหมด แต่อยากอย่างเดียวไม่พอ แกเอ๋ย
เก่งๆ ก๊อขึ้นไปวนตามกุฎิ ได้ซ๊ากสองยันต์ก๊อเก่งแล้ว
ไปครั้งแรก เก้ายอด
อาทิตย์ต่อไป แปดทิศ
อาทิตย์ต่อไป งบน้ำอ้อย
อาทิตย์ต่อไป หนุมาน
อาทิตย์ต่อไป หงส์คู่
อาทิตย์ต่อไป ดำดื้อ
อาทิตย์ต่อไป ๖  แม่ทัพ
อาทิตย์ต่อไป นารายณ์แผลงศร (ไม่ทราบว่าที่วัดมีรึเปล่า)
สองเดือนพอดี
ทำไมสองเดือนหล่ะ ก๊อมาน จอ สระเอะ บอ เจ็บ หน่ะสิ
วันละยันต์ก๊อแย่แล้ว หลายยันต์ไข้กินหล่ะแกเอ๋ย แล้วทำไมต้องอาทิตย์นึง ก๊อไปพักให้หายเจ็บ ตกสะเก็ด ลอก ให้หายดี ค่อยมาใหม่
แผลยังไม่หายดีสักยันต์อื่นคนตรึงหลังไปโดนแผล ก๊อเจ็บอีก เจ็บทั้งเข็มแทง เจ็บทั้งแผลเก่า แกทนไหวเร๊อ

เคยเห็นที่สำนักฯ นึง สำนักไหนไม่บอก แต่เป็นเรื่องจริงเห็นมากะตา มาขอหนุมาน ตอนแรกอาจารย์ถามจะล้อมเลยมั๊ย หรือจะมาล้อมวันหลัง วันนี้เอาตัวไปก่อน เจ้าตัวบอกว่าล้อมเลยครับ
พออาจารย์สักเริ่มแทงไล่จากหางไป หางมันยาวม้วนไปม้วนมา แกเอ๋ย ขยับแล้วขยับอีก หางยังไม่ทันเต็ม ขยับซ๊าหลายขยับ รุ่นพี่ที่ตรึงหลังจับกันซ๊าเมื่อย จับไม่ให้หนี อาจารย์ขำก๊าก ถามว่าล้อมเลยมั๊ย (ยังแทงหางอยู่เลย) เงียบฉี่ หมดหางก๊อไล่ขึ้นตัว ขยับหนีจนอกติดพื้น กว่าจะได้หนุมานตัวนึง อาจารย์ไล่ซ๊าเหนื่อย  ขำแล้วขำอีก  มันคอยหนีเข็ม
ตกลงวันนั้นได้แต่ตัวไป ส่วนอักขระล้อมให้มาวันหลัง

:052: :052: :052:

• ตติยะ
    • อีเมล
อยู่สารคามคับ

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับที่ตอบ

• ตติยะ
    • อีเมล
แล้วครั้งแรกเลยสักเฉพราะยันต์ครูเลยได้ป่าวคับ
เก้ายอด
แปดทิศ
งบน้ำอ้อย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เห้อ...... หลวงพี่ไม่หนีไปไหนหรอกครับ ค่อยๆ เป็นค่อยๆ ไป ดีกว่ามั้ง รีบไปเดวเครื่องยนต์พัง  ;D

ออฟไลน์ คาถา

• ปัญจมะ
  • 111
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
คุณคนป่าครับ ใช้อ. ที่อยู่จ.กำแพงไหมครับ ;D :D

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
สักแล้วรอให้แผลตกสะเก็ดก่อนก็ได้ครับเพราะถ้าแผลยังไม่หายไปสักเพิ่มจะเจ็บทั้งแผลเก่าและแผลใหม่เลยครับ.......(แผลเก่า..ไม่ใช่ขวัญกะเรียมนะ... :093:)

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
เวลาสักยันต์ อย่างไรก็ต้องเจ็บครับ นอกจากเจ็บคือ เลือดออก ถึงใจไหวแต่จกที่เคยลองวนกุฏดูพบว่า นอกจากเจ็บทรมาน แต่ต้องเก็กแมนไว้
ยังหน้ามืดลมใส่เพราะเสียเลือดอีกครับ(หมดแมนทันใจ) ยิ่งตอนล้อมอูย....สักเจ็บแต่ล้อมเจ็บกว่าครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

• จตุตถะ
คุณคนป่าครับ ใช้อ. ที่อยู่จ.กำแพงไหมครับ

ขออภัยครับ ไม่ใช่ครับ

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
เห็นใจคนอยู่ไกลๆจิงๆ....(เข้าใจ)
แต่ไปครั้งแรกได้ 2 อย่างก็น่าจะพอล่ะครับ (เพราะหลังเต็ม)
(1) ๙ ยอด 
(2) ๘ ทิศ

ถ้าสักวันแรกทนได้อยากได้อีก (เพราะให้คุ้มค่ารถ) 
ก็ให้นอนพักที่วัด 1 คืน แล้ววันรุ่งขึ้นค่อยไป สักอีกซักอย่าง
(3) งบน้ำอ้อย 

--  ด้วยรัก  -- 
----------------------------------------
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

• จตุตถะ
เห็นใจคนอยู่ไกลๆจิงๆ....(เข้าใจ)
แต่ไปครั้งแรกได้ 2 อย่างก็น่าจะพอล่ะครับ (เพราะหลังเต็ม)
(1) ๙ ยอด?
(2) ๘ ทิศ

ถ้าสักวันแรกทนได้อยากได้อีก (เพราะให้คุ้มค่ารถ)?
ก็ให้นอนพักที่วัด 1 คืน แล้ววันรุ่งขึ้นค่อยไป สักอีกซักอย่าง
(3) งบน้ำอ้อย?

--? ด้วยรัก? --?
----------------------------------------

มาไกลจิง จิง สารคาม น่าเห็นจาย
ตามที่ท่านนะ มะ พะ ทะ แนะนำน่าจะเหมาะสมคับ
ได้ยันต์ครูไปครบ แค่นี้ก็คุ้มตัวได้แล้วคับ
กลับไปหลบเลียแผลใจ เก็บเงิน เก็บทอง
พอแผลหายดี มีกำลัง ค่อยกลับมาต่อ

ออฟไลน์ ผู้ชนะสิบทิศ

• สัตตมะ
  • **
  • วันนี้ยอ พรุ่งนี้ด่า ไม่ใช่ ( ขี้ ) ข้าปากของใคร
    • MSN Messenger - jokekajee@hotmail.com
    • อีเมล
อยากได้รัยบ้าง บอกหลวงพี่ติ่ง หุหุ
ว.พิชัยรัตน์

ออฟไลน์ JoeBS

• ปัญจมะ
    • MSN Messenger - Joey_GeoBuu@hotmail.com
    • BKD ONLINE
    • อีเมล
พอจะมีเวป หรือหน้าไหนบอกบ้างไหมครับ ว่าแต่ละยันต์มีคุณด้านไหนบ้างครับ
เพื่อนหาได้ไม่ยาก แต่การรักษาเพื่อนไว้ ยากกว่า

ออฟไลน์ sukan

• ตติยะ
you think me see the sky.
oh! tatoo oil
กะเก็บวันเดียว ได้ ถ้าไม่สลบคาเข็ม

ชอบยึดอำนาจ ต้องเป็นแบบนี้