ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนทีครับ  (อ่าน 1742 ครั้ง)

ออฟไลน์ Miracle

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
รบกวนทีครับ
« เมื่อ: 16 ม.ค. 2551, 12:30:06 »
คือว่า ผมจะขอนำรูปในบอร์ดไปลง สเปซ ใน msn แลก้อ บลอค hi5 (ว่างๆจะทำแบบ 2ภาษา) ผมคุยกะฝรั่งเยอะ? ไม่ทราบว่าบรรดาศิษย์พี่ ศิษย์น้องอณุญาติไหมคับ
ปล.มิได้เอาไปอวดครับ แต่คิดว่าศิลปะไทยเราก้อมีอาไรสวยๆเยอะน่าจะโปรโมตกันมั่ง

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: รบกวนทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 ม.ค. 2551, 02:14:16 »
สำหรับรูปของผม ผมอณุญาติครับ เว็บสักเสกเลขยันต์ ลิ้งค์อยู่ด้านล่างชื่อผม ผมเป็น admin อยู่

ถ้าไงเอารูปไปลงได้แต่ขอ เครดิส นิดนึงนะครับจะได้รู้ที่มา ใส่ชื่อเว็บลงไปก็ได้ครับ ช่วยกันเผยแพร่วัฒนธรรมไทย ดีแล้วครับ

เมืองไทยมีดี !!!  ;D ;D ;D

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 ม.ค. 2551, 05:10:08 »
อ่า อันนี้ ผมเครดิตให้เจ้าของรูปหมดครับ ขอบคุณมากครับคุณโจรสลัด ;D ;D ;D

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 ม.ค. 2551, 05:21:04 »
http://cid-0aad8176510a3e0d.spaces.live.com/ ไปติชมกันได้นะครับ ยังทำไม่เสร็จเลย แต่จะพยายามวันละนิดละหน่อย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 ม.ค. 2551, 11:52:59 »
สวยครับ  ;D