ผู้เขียน หัวข้อ: พระอาจารย์พันธ์ วัดโคปูน เมตตาให้มาครับ  (อ่าน 1643 ครั้ง)

ออฟไลน์ wat...

• ตติยะ
ขอขอบคุณครูบาอาจารย์ทุกท่านด้วยนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ก.ค. 2555, 11:20:04 โดย wat... »

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
กราบนมัสการพระอาจารย์ ยินดีด้วยนะครับ แปดทิศอลังการมาก

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ทำความดี รู้หน้าที่ มีเมตตา
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
กราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์ครับ :054: ยินดีด้วยนะครับ
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว