ผู้เขียน หัวข้อ: ล็อกเก็ต พระยาชิงชัย รุ่นเพชรสมุย(หนุมานฟีเวอร์)  (อ่าน 3029 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
รุ่นนี้เป็นอีกหนึ่งรุ่นที่มีการกล่าวขานและมีกระแสตอบรับที่ดีมาก เพราะด้วยการออกแบบ และพิธีกรรมล้วนสุดยอด องค์นี้ด้านหลังฝังเม็ดแตงท้าวจตุคามเนื้อนวะครับ
...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2552, 06:55:35 โดย หอมเชียง »
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
สวยงามมากครับ  ขอบคุนที่นำมาให้ชม :114:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
หนุมานหาวดาวเดือน สวยมากครับ ละเอียดดีครับ น่าชื่นชมผู้จัดสร้าง ขอบคุณมากครับพี่หอมเชียง ...  :089:

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
เจอของงามอีกแล้วครับพี่น้อง .........สวยจริงๆครับพี่
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
อลังการอีกแล้วครับพี่หอมเชียง... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ phon27

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมก็สนใจเหมือนกันครับ ดูแล้วสวยงามมากๆ ขอบคุณที่นำมาให้อยาก(ได้) อีกแล้วครับ :005:

หนุมานหาวดาวเดือน สวยมากครับ ละเอียดดีครับ น่าชื่นชมผู้จัดสร้าง ขอบคุณมากครับพี่หอมเชียง ...  :089:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
สวยงามมากๆครับขอบคุณพี่หอมเชียงมากๆครับผม  :001:
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
พระยาชิงชัยงามมากครับท่านหอมเชียง รุ่นนี้ได้รับความเมตตาจากดร.ไมตรีอีกด้วย สุดยอดมากครับ  :015:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สวยครับพี่หอมเชียงสุดยอดเลยครับ

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
เคยเห็นแต่ผ้ายันต์ครับ เห็นออกมาเป็นชุดหลายผืนช่วงฟีเวอร์ครับ แต่รูปแบบสวยมากครับ
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ porpar

• ......... ขอคุณพระคุ้มครอง ........
  • สัตตมะ
  • **
สุดๆไปเลยครับพี่ท่าน................. :025: :002:

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ง๊ามงามครับท่าน  :015:

ออฟไลน์ to

• สัตตมะ
  • **
งามมากๆครับ

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
 :006:สวยทุกชิ้นครับท่าน :006:
ตามฝันกันต่อไป