ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเป็น....กระต่ายๆๆๆๆๆๆ ตลกร้ายในสังคมไทย ขำๆครับท่าน  (อ่าน 1407 ครั้ง)

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ขำๆคลายเครียด ครับท่าน  :095:

ขอขอบคุณ พี่ใหญ่แห่งซิโดแก๊ง ครับท่าน

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตัวหนังสือเล็กหง่ะพี่เบริท์....

ผมอ่านไม่ออกอ่ะ ขอเวอร์ชั่นใหญ่กว่าน้อยนะครับท่านพี่  :002:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
^
^
^
การ์ตูนจากหนังสือ
Marหรือเปล่า?ครับ

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ตัวหนังสือเล็กหง่ะพี่เบริท์....

ผมอ่านไม่ออกอ่ะ ขอเวอร์ชั่นใหญ่กว่าน้อยนะครับท่านพี่  :002:

พี่เบริท์ จัดให้ ลุงเอ็กซ์ หน่อยนะคะ  31;
แต่อ่านยากจริง ๆ ค่ะ
อ่านออกแค่ ไม่ผ่าน กะ สู้โว้ย ภาษาไทยมะแข็งแรง   :095:

ขอบคุณพี่เบริท์ มาก ๆ ค่ะ
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ตัวหนังสือเล็กจริงด้วยอ่ะ แต่ก็ขอบคุณพี่เบริท์ครับ :027:

ออฟไลน์ ตัวเล็ก

• สัตตมะ
  • **
  • ตัวเล็กจ้า
 :010:ตังหนังสือเล็กมากๆๆ....อ่านไม่ออกเจ๊า