ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ ณ.ศาลาชาติ ศาสน์ กษัตริย์ (12ส.ค.52งานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น)...  (อ่าน 3231 ครั้ง)

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
  • ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา
    • อีเมล
ภาพมีไม่เยอะนะครับ พอดีพาเจ้าตัวน้อยไปด้วย เลยได้ถ่ายภาพมานิดเดียวครับ...

ชมภาพบรรยากาศกันครับ

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
พ่อเสือ :048:เท่มาก!  :058: ขอบคุณ pae มาก แล้วรูป    pae อยู่ไหนคะ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2552, 08:37:39 โดย cho presley »

cho presley       

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พ่อเสือ :048:เท่มาก!  :058: ขอบคุณ pae มาก แล้วรูป    pae อยู่ไหนคะ?

สงสัยจะไม่มีครับพี่โชว... :075:

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดท้ายกับภาพหมู่ชาวเว็บวัดบางพระบางส่วนกับพี่หนึ่งท่านผู้การเสือครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ส.ค. 2552, 08:48:24 โดย PAE »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณสำหรับภาพบรรยากาศนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ขอบคุณภาพบรรยากาศมากครับ เอ๊ ... ไม่มีอะไรหรอกครับ :095:

ออฟไลน์ ۞เณรน้อยเส้าหลิน۞

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่สู้ ไม่หนี ทําดีเรื่อยไป
ขอบคุณสำหรับภาพด้วยนะครับ

กราบอนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยครับ

สาธุ สาธุ อนุโมทามิ  :054: :054: :054:
ครูผู้บริสุทธิ์ ครูผู้หมดกิเลสเครื่องเศร้าหมอง
ครูผู้มี"พระปัญญาธิคุณ พระมหากรุณาธิคุณ พระบริสุทธิคุณ" อย่างประมาณมิได้
บรมครูผู้นั้นคือ "สมเด็จพระพุทธเจ้า"
ขอนอบน้อมกราบกรานพระบรมศาสดา

ออฟไลน์ รัช สุทธิสาร

• ฉัฏฐะ
  • *
ง่า ไหงถ่ายติดแต่รองเท้าผมอะครับ :075:รองเท้าแต๊ะสีเขียวๆ :005:อิอิคราวหน้าถ่ายผมให้เต็มตัวนะครับ :054:

ออฟไลน์ ณ.อยุธยา

• "รักแม่มากครับ"
  • สัตตมะ
  • **
  • "ชาติหน้า-ไม่ขอ-มาเกิด"
    • อีเมล
หลังจากเสียบลูกชิ้นเสร็จก้ไปหาไรกินจน ท้องเสียนะครับ

เลยไม่ได้ติดกล้องใครสักรูป 5555 :005:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ขอบคุณ มากครับ  สำหรับรูปภาพ  :054:

อบอุ่นดีครับ :050:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณเป้ มากครับสำหรับภาพ :016:

... วันนี้มาทำบุญกันทั้งครอบครัวเลย... :002:

...อนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอให้ครอบครัวมีความสุขมากๆครับ...

...แล้วพบกันอีกนะครับ... 06;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ คjกระพัu_ชาตรี

• 0o0o
  • จตุตถะ
  • หนุมาน
    • MSN Messenger - minnn007_63@hotmail.com
    • อีเมล
โทธุลีทง พุทธังสวหะ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณสำหรับภาพนะคะ

ตอนถ่ายรูปหมู่ มี2กล้องเลย

เอ๊ะ..มองกล้องไหนดี :095:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ berth1999

• แม้จะล้มก็จะคลานไปให้ถึงที่หวัง
  • ก้นบาตร
  • เจอกันไม่ต้องหลบ จะขอเลี่ยงหลบไปเอง
    • อีเมล
ไม่ได้ไป....อดกินลูกชิ้นปิ้งเลย ........

porvfc

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ ทีครับผม

• ฉัฏฐะ
  • *
  • จะเป็นลูกศิษย์ที่ดีตลอดไป
    • อีเมล
สวยหล่อกันทั้งนั้นเลยนะ สงสัยอิ่มบุญ :048:

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ง่า ไหงถ่ายติดแต่รองเท้าผมอะครับ :075:รองเท้าแต๊ะสีเขียวๆ :005:อิอิคราวหน้าถ่ายผมให้เต็มตัวนะครับ :054:
ไว้คราวหน้าเจอกัน ก็ยินดีครับเต็มตัว ครึ่งตัว จัดให้ได้ครับผม... :095:

ขอบคุณเป้ มากครับสำหรับภาพ :016:

... วันนี้มาทำบุญกันทั้งครอบครัวเลย... :002:

...อนุโมทนาบุญด้วยครับ ขอให้ครอบครัวมีความสุขมากๆครับ...

...แล้วพบกันอีกนะครับ... 06;
ครับพี่เอ๊กซ์... :016:

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ต้องขอขอบคุณ
     พระอาจารย์ RaveeSajja ในความเมตตาครับ
     หลวงพี่เก่ง ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) ที่มอบพระมาให้นะครับ
     พี่หนึ่งท่านผู้การเสือ ที่เมตตาลงนะ จารกระหม่อม
     น้องต้นน้ำสำหรับของรางวัลครับ... :053:

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ขอบคุณ คุณเป้ มากนะคะ กับภาพบรรยากาศ
ถ่ายภาพสวยมากค่ะ ชอบ  :016: ขอเก็บไว้นะคะ

งานบุญคราวหน้าพบกันอีกนะคะ

What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple