ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ครับ  (อ่าน 813 ครั้ง)

ออฟไลน์ มัชฌิมา

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามผู้รู้ครับ
« เมื่อ: 17 ส.ค. 2552, 08:11:30 »
คือผมมีข้อสงสัยหน่อยครับ คือผมสงสัยว่า ถ้าเราไปฝังเข็มมาแล้ว แล้วเราไปบริจาคโลหิตเข็มมีสิทธิ์ที่จะถูกดูดออกมากับเลือดที่เราบริจาคหรือปล่าวครับ (คือผมบริจาคโลหิตทุก 3 เดือนอ้ะครับ) รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
[shake]ไม่มีความสุขใดเท่าการชนะใจตัวเอง[/shake][/glow]

ออฟไลน์ noo^^pure

• ตติยะ
ตอบ: สอบถามผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ส.ค. 2552, 12:01:39 »
ความเห็นของผมคิดว่าไม่น่าจะออกมาใด้นะครับเพราะเข็มที่ฝังนั้นอยู่ในกล้ามเนื้อของรา ไม่ใด้อยู่ที่เส้นเลือด

สั้นฯครับ

ด้วยความเคารพ
คบคนพาลมีน้ำใจก็ไม่ผิด
คบบัณฑิตแล้งน้ำใจก็ไร้ผล
คบคนชั่วเราไม่ชั่วไม่อับจน 
คบคนดีไม่ใช้ผลก็จนใจ ...

มีมิตรแท้แค่หนึ่งเดียวเยียวยาได้
มีมิตรเทียมมากมายตายคาที่
มนุษย์เป็นสัตว์สังคมนับล้านปี
คบมิตรแท้เสี้ยวนาที.. ซิรอดตาย

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: สอบถามผู้รู้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ส.ค. 2552, 12:27:04 »
ไม่ครับ
   เข็มหลุดออกยากครับ
ขนาดตั้งใจผ่าออก ยังยากเลยครับ
ถ้าเข็มเป็นอยู่