ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ vcd เกี่ยวกับสักยันต์อะครับ  (อ่าน 2115 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขนพอง สยองเกล้า

• ตติยะ
ใครพอรู้บ้างว่าซื้อได้ที่ไหน
ผมเองเคยไปถามที่วัดบางพระมาเมื่อประมาณ 2 อาทิตย์ที่แล้ว หลวงพี่ท่านบอกว่าหมดอ่ะ

ออฟไลน์ เค็น

• สัตตมะ
  • **
  • หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ "เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"
ตอบ: อยากได้ vcd เกี่ยวกับสักยันต์อะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 05:52:39 »
CD หลวงพ่อเปิ่นยังพอหาได้ครับ ของบริษัท ทิวลิป ***ออกมาสมัยตอนหลวงพ่อเปิ่นยังอยู่***
และอีกแผ่นออกหลังหลวงพ่อเปิ่นเสีย ***แผ่นนี้คงหาไม่ได้แล้วเพราะทางวัดได้ออกมานานมากแล้วนอกจากจะไปตามหาจากคนที่มีเท่านั้นเองครับ***

:015: :015: :015:

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
ตอบ: อยากได้ vcd เกี่ยวกับสักยันต์อะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 07:26:08 »
รอซื้อ วันไหว้ครู สิ ครับ  มีแน่นอน เมื่อปีที่แร้วผมก้อเหนยังมีขายอยู่เรยนาครับ ของ  ทิวลิป นี่หหล่ แผ่น ละ 80 มั้ง  มานเปนร้านเปิดใกล้ ๆ ตรงลานงานอ่าครับ ไง ก้อลองๆไปดูละกัน ครับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ ขนพอง สยองเกล้า

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 07:33:52 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ สุริยะ

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 พ.ย. 2549, 11:44:30 »
ตามศึกษาพันธ์น่าจะยังมีนะคับ

ออฟไลน์ SKYLINE R33

• จตุตถะ
  • ของดีใครก็หาได้แต่การทำดีต้องมั่นเพียร
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2549, 01:08:23 »
 :oคาฟูร์สี่เเยกบ้านเเขกมี
วันนี้คุณทำบุญแล้วหรือยัง

อาจารย์ เพลิน

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 07 ธ.ค. 2549, 02:27:31 »
ลองดูที่ Lotus expess บางสาขา