หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญต่างประเทศ

สุดยอดประสบการณ์ โชวตะลุยฮ่องกง ไหว้เจ้าแม่กวนอิมริมทะเล Repulse Bay Vol.2

<< < (4/4)

cho presley:

--- อ้างจาก: TTTUTTT ที่ 04 ก.ย. 2552, 08:39:02 ---อยาไปมั่งจังครับ...

เดี๋ยวผมรอเก็บเงินค่าเครื่องบินสักสามปี+ค่าที่พักอีกสามปี+ค่าช๊อปปิ้งอีกสามปี อิอิอิ...

กว่าจะได้ไปก็แก่พอดีครับ 555...

บรรยากาศน่าไปเที่ยวมากเลยครับพี่นุช...{^_^}...

--- End quote ---

ไปแบบซำเหมากันดีกว่า.. ไม่ต้องรอถึงขนาดนั้น...หรอกนายทีทีทีทีทีที คนไรตัวทีเยอะจางงงงงงงง..

tom2007:
อยากไปมั่งจังครับ

porvfc:
ขอบคุณสำหรับรูปภาพบรรยากาศสวยๆ นายแบบ นางแบบ จำเป็นแถบชายทะเลรีพัลส์ เบย์  :114:
นึกว่าเจ๊หายไปไหน ที่แท้ก้อหนีไปเที่ยวกะเด็กๆนี่เอง เอ..ว่าแต่ไปเที่ยวสนุกๆ สบายๆ อย่างงี้ แล้วมีของฝากไหมคะ?
อย่างเช่น พ่อหนุ่มน้อยหน้าตี๋หล่อๆ ขาวๆ น่าเจี๊ยะ ซักคนประมาณเนี๊ยะ ไม่มีมาฝากน้องมั้งเหรอคะ ช่วงนี้เหงาๆอยากมีคนเข้าใจ :063:
เอิ๊กส์สสสส  :004:ล้อเล่นนะ เดี๋ยว(ล่องจุ้น)แถวนี้ว่าเอา :092:
เอ่อ....แต่ถ้าได้ซักคนสองคนก้อจะดีนะเจ๊.... (ขออนุญาติ :079:) :095:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version