หมวด เส้นทางสายบุญ > เส้นทางสายบุญต่างประเทศ

สุดยอดประสบการณ์ โชวตะลุยฮ่องกง ไหว้เจ้าแม่กวนอิมริมทะเล Repulse Bay Vol.2

<< < (2/4) > >>

cho presley:

--- อ้างจาก: tor.20 ที่ 02 ก.ย. 2552, 11:13:31 ---ข้ามไปแล้วอายุยืนอีก 3 ปี โอ้!สุดยอด  :016:แต่อายุเพิ่มอีก 3 ปีหมายความว่าข้ามสะพานไปแล้วหน้าแกว่าเดิมอีก 3 ปี ลุงไม่เอานะ!
แค่นี้ก็แก่พอแล้ว สะพานข้ามแล้วหนุ่มหน้าใสมีไหมล่ะ อยากไป๊ อยากไป. :095:..ลุงต้อเอง

--- End quote ---

ลุงต้อไม่เห็นแก่เลยค่ะ.. คนที่จิตใจดีแบบนี้ หน้าใสแบบไม่ต้องทำ baby face นะคะ.. ยังไง้ลุงต้อก็ม่ายแก่ แค่อายุมากเฉยๆ.. (เหมือนนู๋..) young at heart!...
ว่าแล้ว..หายตัวไปปล้นตุ๊กตาทอง ลพ เต๋ ของลุงต้อดีกว่า..... อุ้ยส์..!  :069:  :090:

TUM:
สวัสดีครับ

บรรยายกาศในภาพดูเหมือนฝนจะตกนะ เทา ๆๆ เมฆ ๆๆ แต่ก็ถ่ายภาพได้สวยครับ

ผมก็เป้นคน นึงที่นับถือเจ้าแม่กวนอิม คนนึงครับ ...

พี่โชว์ ไป โกด์อินเตอร์ อีกแล้ว คนรวยก็อย่างนี้ละ ไปได้หมด เรานี้สิ บอกพี่โชวืนานแล้ว

ว่าจะ ไป ลาว พม่า ยังไมได้ไปเลย ขนาดที่ว่าอยู่ใกล้ จังหวัดเชียงราย แท้ ๆๆ  15;

พี่แล้วชายที่อยู่ในรูป รองสุดท้าย เป็นแฟนพี่หรอ ไม่เห็นแนะนำให้รู้จัก กันบ้างเลย

หรอว่ามี กิ๊กใหม่ 16;(เป็นหนุ่มจีนซะด้วย) ไปก่อนแล้วครับผม 555..... เดี๋ยวโดนพี่โชว์ว่า   10;

ชินฺนปญฺชร:
ขอบคุณพี่โชว ที่พาเที่ยวนะครับ รู้ที่คลื่นซัดใส่รองเท้าน่ะ หน้าได้ใจมากเลย อิอิ ขอบคุณที่นำบุญมาฝากครับ สาธุ๊ๆๆๆ

ยอดรัก..บางแค:
ขอบคุณ พี่โชว คร้าบ
เก็บภาพมาฝากสวยทุกภาพเลยคร้าบ :054:

บอส ดินเเดง:
ขอบคุณ จร้าพี่นุชสำหรับรูปสวย ๆๆๆๆ  ครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version