ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความเมตตาจาพระอาจารย์  (อ่าน 1019 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ด้วยความเมตตาจาพระอาจารย์
« เมื่อ: 12 ก.ย. 2552, 12:36:19 »

วัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นที่พระอาจารย์มอบให้ศิษย์นั้นนับวันยิ่งหายาก ไปแต่ละครั้งพวกเรามักได้รับเมตตาจากพระอาจารย์ ผมเองก็ได้รับวัตถุมงคลมาหลายๆอย่าง ที่ผมไม่ค่อยได้พบ จึงอยากเอามาให้เพื่อนๆพี่น้องและผู้รู้ช่วยบอกทีครับว่าเป็นปีไหนครับ

หลวงพี่ต้อยท่านเมตตาให้มาบูชาครับ(องค์นี้นะครับที่ผมไม่ทราบปีที่สร้างนะครับ)เป็นลอยองค์นะครับ

หลวงพี่ญาท่านเมตาให้มาครับ(องค์นี้ทราบปีครับเพราะหลวงพี่ท่านเมตตาให้มาพร้อมกล่องครับ)

ขอบคุณครับ

คนรักษ์พระ

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ด้วยความเมตตาจาพระอาจารย์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.ย. 2552, 06:33:14 »
ไม่รู้เหมือนกันครับพี่แต่ผมดีใจด้วยครับสุดยอด :016: :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ด้วยความเมตตาจาพระอาจารย์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ก.ย. 2552, 11:12:50 »
รูปหล่อก็งามครับ สมเด็จก็งาม ตะกรุดทองด้วยนะนี่ ขอบคุณพี่คนรักษ์พระ ที่นำมาให้ชมนะครับ ... :016: