ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์ญา ค่ะ....Follow Me...  (อ่าน 4989 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
เมื่อวานได้เข้าไป กราบพระอาจารย์ ที่ วัดบางพระ
พระอาจารย์ญา เมตตา มอบวัตถุมงคล ให้ไว้บูชา

กราบนมัสการขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ผ้ายันต์บัวบังใบ พร้อมกรอบ

พระผงหลวงปู่ทวด หลังยันต์ 5 แถว

พระผงปู่ฤๅษีเดินดง

ยังมีอีกนะคะ ไว้มาลงรูปให้ชมเพิ่มค่ะ
ต้องไป รับเงิน แล้ว
  08;
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ tom2007

• สัตตมะ
  • **
  • ออแอ อออา เมตตา พุทโธ
    • MSN Messenger - autotom2007@hotmail.com
    • อีเมล
ขอคุณครับที่นำมาให้ชมเป็นวิทยาทาน
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ  สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ออฟไลน์ @แปดเศียร@

• ปัญจมะ
ผมชอบปู่ฤาษีเดินดงอ่ะครับ

สวยมากๆเลย แหะๆ :002:
เป็นบุญตาจริงๆ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
สุดยอดเลยครับพี่เปรี๊ยว

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
หลวงปู๋ฤฤาษีเดินดง

งมงามมากครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยินดีกับพี่นาวด้วยครับ พระอาจารย์ท่านมีเมตตามากจริงๆครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม สวยทุกองค์ครับ พระอาจารย์ท่านเมตตาลูกศิษย์เสมอครับ.. :054:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีกับพี่นาวด้วยนะครับ สุดยอดเลย ครับ
หลวงพี่ญาท่านเมตตาเสมอ ครับ สาธุ ครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
ขอบคุณพี่นาวค่ะที่นำมาให้ชม

แต่ละชิ้นสวยงามมากๆค่ะ
พระอาจารย์ ณ วัดบางพระ ใจดีมีเมตตาทุกท่านเลยค่ะ :001:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยมาก :053:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
สวยงามครับพี่ ยินดีด้วยครับ หลวงพี่ท่านเมตตาจริงๆ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ขอบคุณที่นำเสนอครับ...สวัสดี

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก

ชุดนี้ ผมได้กระดาษไข ต้นแบบซิลสกรีน จากหลวงพี่ญา
บรรเลง ลวดลายยันต์ และอักขระ โดยหลวงพี่ตูน (เสกแล้วด้วยครับ)
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ได้ของดีมาเยอะแยะเลยนะครับ หลวงพี่ญา ท่านเมตตาศิษย์จริงๆ สาธุ ...  :054:

ออฟไลน์ sudfish2499

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ ไทยแท้

• จตุตถะ
สวยงามจริงๆครับ
เงินหมด ยศยังอยู่

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ชุดนี้ ผมได้กระดาษไข ต้นแบบซิลสกรีน จากหลวงพี่ญา
บรรเลง ลวดลายยันต์ และอักขระ โดยหลวงพี่ตูน (เสกแล้วด้วยครับ)

ยินดีด้วยนะคะ พี่โยคี ได้ของดีมาก ๆ เลย  :016:

ผ้ายันต์บัวบังใบ ที่เปรี้ยวได้รับความเมตตาจากพระอาจารย์
เป็นนแบบปักด้ายบนผ้ายันต์คะ ลายมือหลวงพี่ตูนเขียน สวยงามจริง ๆ ค่ะ
เปรี้ยวนำไปบูชาไว้ที่ ร้านกินข้าวกินปลา ด้วยค่ะ

เปรี้ยวยังได้รับความเมตตา จากพระอาจารย์ มอบวัตถุมงคล มาให้ไว้บูชาอีกจำนวนหนึ่ง
ติดตามชมภาพต่อ ที่กระทู้   ได้รับความเมตตาจาก พระอาจารย์ญา ชุดที่ 2 ค่ะ....Follow Me...

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
กราบนมัสการพระอาจารย์ญา ครับ

ยินดีกับเปรี้ยวปี๊ด ด้วยครับ ได้ของดีเยอะเลย... :016:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ nobeeta

• อัฏฐมะ
แต่ละชิ้นสวยงามมากครับ ทรงคุณค่าทางจิตใจโดยแท้ ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม :015:
บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
พระอาจารย์ธนพงค์ สำนักสงฆ์หนองหวาย

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ สวยงามจริงๆๆ :016:

ออฟไลน์ Pujchong

• พิมพ์ไม่ค่อยเก่งก็เลยเน้นการขอบคุณ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อิอิ..ดีใจด้วยค่ะพี่เปรี้ยว แล้วจาแวะไปชมที่ร้านค่ะ   :095: :006:
อย่าพึ่งถูสบู่สัก3วัน ไปไหนมาไหนก็ให้นึกถึงหลวงพ่อเอาไว้

ก่อนจะกลับก็ไปกราบหลวงพ่อซะ เอ้า..ไป..ไป..โชคดี..โชคดี

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
ของดีจริงๆครับ ปู่ฤๅษีลงสีแล้ว สวยงามมากครับ วัตถุมงคลดีทุกอย่างเลยครับ พระอาจารย์เมตตาจริงๆครับ

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน