ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน  (อ่าน 844 ครั้ง)

ออฟไลน์ spencer

• ทุติยะ
  • **
  • ลูกศิษย์ล.พ.พันธ์, ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระ
    • ดาร์มาไทย ดอท คอม
เปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน
« เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 08:38:14 »
สวัสดีครับทุกท่านครับ
ตอนสมัครสมาชิกผมก็บวชพระภิกษุครับ แต่ตอนนี้ผมได้สึกแล้ว แต่พบว่าผมไม่สามารถเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งานได้ครับ
มีคนช่วยผมบอกให้รู้ว่า ถ้าจะเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน ก็ต้องทำอย่างไรครับผม??
มันก็รู้สึกไม่ดีอย่างที่ต้องเห็นชื่อขึ้นว่า พระชินวังโสภิกขุ ว่าผมไม่ใช่แล้วครับ
ต้องทำบัญชีใหม่มั้ง???
ขอบคุณทุกท่านหลวงหน้าครับ
ตอนนี้ผมก็สึกแล้วนะคับไม่ใช่พระแล้วครับ
สัพเพ สังขารา อะนิจจา. สัพเพ สังขารา ทุกขา. สัพเพ ธัมมา อะนัตตา อะธุวัง ชีวิตัง ธุวัง มะระณัง อะวัสสัง มะยา มะริตัพพัง
มะระณะปะริโยสานัง เม ชีวิตัง ชีวิตัง เม อะนิยะตังมะระณัง เม นิยะตัง วะตะ อะยัง กาโย อะจิรัง อะเปตะวิญญาโณ ฉุฑโฑ อะธิเสสสะติ ปะฐะวิง กะลิงคะรัง อิวะ นิรัตถัง

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: เปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ก.ย. 2552, 08:45:49 »
แจ้งความประสงค์ที่กระทู้นี้ครับ http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,11610.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ก.ย. 2552, 09:11:25 โดย derbyrock »

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา