ผู้เขียน หัวข้อ: แหวนหลวงพ่อเปิ่นรูปหน้าเสือ  (อ่าน 4315 ครั้ง)

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
อยากรู้ว่าแหวนของหลวงพ่อที่วัดยังมีอยู่อีกรึเปล่าค่ะ

ถ้ามีบูชาที่ราคาเท่าไหร่

พอดีพี่ชายอยากได้  ไปถามที่อื่นมา  ราคาอยู่ที่ 1300  แพงไหมค่ะ

ใครมีบ้าง  ช่วยโพรดรูปให้ดูหน่อยค่ะ   

จักขอบคุณยิ่ง

99

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: แหวนหลวงพ่อเปิ่นรูปหน้าเสือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ธ.ค. 2549, 05:34:29 »
รุ่นไหน แบบไหนอะครับ

ออฟไลน์ SKYLINE R33

• จตุตถะ
  • ของดีใครก็หาได้แต่การทำดีต้องมั่นเพียร
ตอบ: แหวนหลวงพ่อเปิ่นรูปหน้าเสือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ธ.ค. 2549, 05:47:36 »
ที่มีเสือกระโดดอ่ะค่ะ

มีไหมค่ะ  ทำจากทองเหลือง หรือทองแดงก็ได้ :o
วันนี้คุณทำบุญแล้วหรือยัง