ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบคาถาคับวันนี้เพิ่งไปสักมา  (อ่าน 2447 ครั้ง)

ออฟไลน์ yakuzask

• ทุติยะ
  • **
วันนี้ไปสักกับหลวงพี่ติ่งมาให้ยันต์เก้ายอดมา(สักครั้งแรก)และเช่าตระกรุดหนังเสือกับรักยมมาอยากได้คาถาตระกรุดหนังเสือกับคาถาเกี่ยวกับยันต์เก้ายอดและอยากทราบว่ารักยมที่วัดบางพระต้องถวายอาหารทุกวันหรือเปล่า    รบกวนด้วยนะคับ

99

• บุคคลทั่วไป
ตอบ: อยากทราบคาถาคับวันนี้เพิ่งไปสักมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 12:06:00 »
เช่าตะกรุคหนังเสือ ที่กุฎิไหนครับ ราคาเท่าไร

01245

ตอบ: อยากทราบคาถาคับวันนี้เพิ่งไปสักมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 08:09:24 »
วันนี้ไปสักกับหลวงพี่ติ่งมาให้ยันต์เก้ายอดมา(สักครั้งแรก)และเช่าตระกรุดหนังเสือกับรักยมมาอยากได้คาถาตระกรุดหนังเสือกับคาถาเกี่ยวกับยันต์เก้ายอดและอยากทราบว่ารักยมที่วัดบางพระต้องถวายอาหารทุกวันหรือเปล่า? ? รบกวนด้วยนะคับ
คาถาหาดูในกะทู้เก่า ๆ ครับ
รักยม กุมารทอง เราว่า(ความเห็นส่วนตัว) จะให้อาหารหรือไม่อยู่ที่เรามากกว่าครับ
เพราะที่วัดก็ไม่เห็นมีใครให้อาหาร ก็ใช่ได้ผลเหมือนกัน
อยู่ที่ศรัทธาครับ

ออฟไลน์ ake

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 01:14:25 »
ตะกรุดหนังเสือเช่าที่กุฏิใหญ่ครับ ราคา200บาทครับ

sad(เบสท์)

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2549, 07:30:03 »
แจมหน่อยนะครับผมดูเผินๆเห็นเก้ายอดของวัดบางพระเป็นคาถาพญาไก่เถื่อนนะครับมีคาถาดังนี้ เวทาสากุ กุสาทาเว ทายะสาตะ ตะสายะทา สาสาทิกุ กุทิสาสา กุตะกุภู ภูกุตะกุครับผมมีอำนาจด้านกันภัย โชคลาภดีนะครับ