ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความหมายของลิงลมครับและมีผลดีผลเสียอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 2136 ครั้ง)

ชอลิ้วเฮียง

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบความหมายของหมูทองแดงมีผลดีผลเสียอย่างไร

งงมากๆ เลยอะ

X

หมูทอง แดง นี่น่าจะช่วยในเรื่อง ความร่ำรวย มั่งคั่ง เงินทองไหลมาเทมาครับ

X

ผลเสียไม่มีนะ  ยันต์ครูท่านให้มามีแต่ผลดีทั้งนั้น ถ้าทำดี จะช่วยส่งเสริม ถ้าทำไม่มีของที่มีก็ไม่ได้ช่วยอะไร

sad(เบสท์)

เวรกำ  ลิงลมเด่นด้านคงทนหมูทองแดงหนักไปด้านคงกระพันครับผลเสียก็คือถ้าสักหมึกอาจหางานทำยากนะครับ