ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับหลวงพี่หมีหน่อยครับ  (อ่าน 1211 ครั้ง)

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอนนี้หลวงพี่หมียังสักอยู๋ที่กุฏิเดิมรึป่าวครับ
ไปไม่เคยเจอเลยครับ

ออฟไลน์ volkswagen

• ตติยะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามเกี่ยวกับหลวงพี่หมีหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ต.ค. 2552, 03:11:16 »
ที่ผมไปสักมานะครับ อยู่ที่หอสวดมนต์อ่าครับ

ไม่ทราบว่าที่เดิมรึป่าว

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ

ออฟไลน์ อ้อ

• ปัญจมะ
  • ศิษย์หลวงพ่อ
ตอบ: สอบถามเกี่ยวกับหลวงพี่หมีหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 ต.ค. 2552, 07:39:34 »
ยังสักอยู่ที่หอสวดมนต์ ควรไปเช้า ๆ ท่านลงสักสาย
แต่ไม่ได้สักทุกวัน บางครั้งสักหมดคน ท่านก็หยุดเลย
ถ้าสักกับท่านต้องอดทน เส้นสายคมชัดสวยงาม
ถ้าสักกับองค์อื่นมา   บางทีท่านก็ไม่สักต่อให้
คงเหตุเพราะความสวยงาม สมาธิดี เป่าปลุกเป็นขึ้นแทบทุกคน
                  ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย  ขอบคุณ

ออฟไลน์ passagon

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 ต.ค. 2552, 11:25:54 »
ขนาดผู้หญิงยังมีขึ้นเลย