ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าถ้าสักน้ำมันจะสักทับรอยเดิมได้มั้ย  (อ่าน 1743 ครั้ง)

ออฟไลน์ kaitip

• สัตตมะ
  • **
  • ความดีไม่มีขาย...อยากได้ทำเอาเอง..
    • อีเมล
ตามชื่อกระทู้เลยครับ

อย่าเจ็บ อย่าจน อย่าต่ำกว่าคน อย่าจนกว่าใคร....

ออฟไลน์ ยียวน

• ตติยะ
สักน้ำมัน สัก ทับกันได้ครับ ไม่เป้นไรเพราะมองไม่เห็น

พชร

• บุคคลทั่วไป
ได้ครับ ผมเคยถามพระ อ. แล้วครับ ? ของผมทับกันหลายรูปแล้วครับผม

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
สักน้ำมันสักทับกันได้ครับเพราะเป็นน้ำมันแต่ว่าถ้าสักทับกันมากเกินไปก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่เห็นอ.ท่านบอกครับ
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง