ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้ปีเสือ  (อ่าน 767 ครั้ง)

ออฟไลน์ arsenal

• ตติยะ
ปีนี้ปีเสือ
« เมื่อ: 13 ม.ค. 2553, 11:52:45 »
ผมมีเหรียญหลวงพ่อเปิ่นก็ประมาณ100องค์นะครับ  แต่ไม่มีองค์ไหนแพงหลอกนะครับ อีก2วันผมจะกลับต่างจังหวัดครับ ผมจะเอาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นไปไว้ที่บ้านครับ ผมมีความรู้สึกอย่างนั้นครับ หรือหลวงพ่อเปิ่นไม่อยากอยู่กับผมแล้วครับ  ช่วยตอบหน่อย อีกอย่างครับ ถ้าไปสักปีนี้แล้วอาจารย์ให้เสือ จะดีอย่างไรครับ ผมไป4ปีแล้วครับยังไม่ได้เสือเลยครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: ปีนี้ปีเสือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ม.ค. 2553, 10:46:59 »
ใจเย็นๆ ต้องเป็นไปตามสเต็ป หรือถ้าใจร้อนอยากได้ ก็ลองกราบขอความเมตตาจากท่านดู เผื่อท่านเมตตานะครับ