ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เปิดจองวัตถุมงคลมั่งอ่ะครับ  (อ่าน 1597 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
พอดีเป็นคนต่างจังหวัดครับ

เจอวัตถุมงคลของที่วัดเยอะเลย ไปที่ไหนก็เจอ

อยากบูชาแต่ก็ดูไม่เป็นอ่ะครับ

ทางวัด แล้วก็พวกพี่ๆ คิดว่าไงมั่งอ่ะครับ

[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ตอบ: อยากให้เปิดจองวัตถุมงคลมั่งอ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.พ. 2553, 11:28:34 »
อยากเก่งต้องหัดเจ็บครับ กว่าจะเก่งก็ต้องเคยพลาดกันมาทุกคนครับ....

...ศึกษาเยอะๆ ในบอร์ดมีทั้งภาพวัตถุมงคล และข้อมูลต่างๆเกือบทุกรุ่น สนใจลองเสริช์หาครับ...

...เรื่องเปิดจองวัตถุมงคล คงจะยากครับ เรื่องของการค้าและผลประโยชน์ ไม่ใช่นโยบายของบอร์ด.....

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

• ปัญจมะ
ตอบ: อยากให้เปิดจองวัตถุมงคลมั่งอ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ก.พ. 2553, 04:28:15 »
ผมหมายถึงอยากด้มาบูชาเองน่ะครับพี่

^^

ของเก่าๆไม่กล้าเช่าหรอกครับ ดูไม่เป็นเลย

หาของใหม่ พิธีเข้มๆ เอาชัวร์ดีกว่าครับ

แต่เข้าใจครับผม ^^

ไว้ฝากพวกพี่บูชาได้มั้ยครับเนี่ย  :005: :095: :009:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.พ. 2553, 07:06:55 »
ผมหมายถึงอยากด้มาบูชาเองน่ะครับพี่

^^

ของเก่าๆไม่กล้าเช่าหรอกครับ ดูไม่เป็นเลย

หาของใหม่ พิธีเข้มๆ เอาชัวร์ดีกว่าครับ

แต่เข้าใจครับผม ^^

ไว้ฝากพวกพี่บูชาได้มั้ยครับเนี่ย  :005: :095: :009:

กุฏิใหญ่ครับ  มีให้เลือกหาบูชามากมาย ทั้งทันหลวงพ่อปลุกเสก และ ไม่ทัน  :054:

ของแท้ ๆ  ไม่ต้องกลัวครับ ว่าจะโดนหลอก

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 ก.พ. 2553, 07:20:02 »
บูชาที่วัดของแท้ครับทันไม่ทันหลวงปู่นับถือหลวงปู่ก็คุ้มครองได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ก.พ. 2553, 07:22:15 โดย kkkkkkkk »
รักและศรัทธา

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ก.พ. 2553, 11:04:15 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 ก.พ. 2553, 11:17:03 »

...เรื่องเปิดจองวัตถุมงคล คงจะยากครับ เรื่องของการค้าและผลประโยชน์ ไม่ใช่นโยบายของบอร์ด.....

ตามนั้น ครับ ขยายนิดนึง อิอิ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 ก.พ. 2553, 05:59:00 »
คุณเอ็มครับเข้าใจอะไรผิดรึเปล่าครับ ผมงงครับ

ออฟไลน์ ag

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 ก.พ. 2553, 07:27:33 »
ตามท่านขุนแผนกับkkkkkkkkk เลยครับ
ไปที่วัดได้ทำบุญกับวัด ด้วยครับ