ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรูปยันต์นารายณ์พลิกแผ่นดินครับ ?  (อ่าน 2107 ครั้ง)

ออฟไลน์ GodSilla

• รบเพื่ออยู่ สู้เพื่อสถาบัน ฆ่าฟันเพื่อศักดิ์ศรี วิ่งหนีเพื่ออนาคต
  • ทุติยะ
  • **
 :093: ใครมีรูป ผ้ายันต์ ลายยันต์ แบบใหญ่ๆ บ้างมั๊ยขอรับ
 ผมได้แบบเล็ก มองไม่เห็นตัวอักษร
ขอรบกวนแบ่งปันไมตรี บ้างนะขอรับ
ทั้งทางบอร์ด หรือรูปใหญ่มากทางเมลล์ pro_god_silla แอด ฮอทเมลล์

ขอบคุณไมตรีจิตครับ~  :054:
::คนดีสอนให้เก่งได้...แต่คนเก่งสอนให้เป็นคนดียากกว่า::
][ โรงเรียนศิลปะป้องกันตัว หาดใหญ่ ][

ออฟไลน์ GodSilla

• รบเพื่ออยู่ สู้เพื่อสถาบัน ฆ่าฟันเพื่อศักดิ์ศรี วิ่งหนีเพื่ออนาคต
  • ทุติยะ
  • **
ตอบ: ใครมีรูปยันต์นารายณ์พลิกแผ่นดินครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มี.ค. 2553, 10:57:25 »
 :086: ไม่มีผู้ใด มีบ้างเลยหรือขอรับเนี่ย :070:

ออฟไลน์ Aoffy

• สิ่งทีเราเห็นก้อคือสิ่งที่เราคิดแต่สิ่งที่เราคิดก้อไม่ใช่สิ่งที่เราเห็น
  • ทุติยะ
  • **
  • สิ่งทีเราเห็นก้อคือสิ่งที่เราคิด แต่สิ่งที่เราคิดไ
    • อีเมล
ตอบ: ใครมีรูปยันต์นารายณ์พลิกแผ่นดินครับ ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มี.ค. 2553, 11:44:08 »
อยากไป สักน่ะ แต่พอดีเต็มแล้วอิอิ