ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยพิจารณาและติชมครับ ท่านอาจารย์เณร ศรีมูลเรือง  (อ่าน 1925 ครั้ง)

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
วันที่ 1 มีนาคม  53 นี้ผมไปนัมสการท่านพระอารย์เณรวัดศรีมุลเรืองมา
เพราะวัน  25 - 27 ก.พ. 53ท่านไปสักที่ปทุมและมาต่อที่งานไหว้ครูหลวงปู่
พอท่านกลับมาเลยสนองเข็มท่านซะเลย

งานนี้เจ็บ

ขอบพระคุณครับ  ด้วยาความเคารพ :054: :054:
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ ขุนกระบี่

• ฉัฏฐะ
  • *
เสือคู่นั้นสวยมากครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
... :058:..เจ็บแบบนี้..เป็นผมก็ต้องยอมเจ็บหละครับงดงามและเป็นสเตปดี.. :015:
...ขอให้ยันต์และครูบาอาจารย์คุ้มครองท่านนะครับ.. :054:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

ออฟไลน์ midnightguy

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น สายตลาดพลู
ลายเส้นเข้มขลัง  สวยงามมากครับ
ขอบพระคุณครับ ที่แบ่งให้ชม :027:
ทำดีได้ดี - ทำชั่วได้ชั่ว
ทำดีอย่าหวังผล ทำแล้วตัวเราสบายใจก็เพียงพอแล้ว!!
รับวาง Server - Webboard ทุกชนิด เว็บวัด ติดต่อทำให้ฟรีจ้า
PIN:21770489

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
แจ่มเลยครับพี่
งามแตๆ

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากครับ  ลายเส้นคมชัดขนาดนี้  คงเจ็บน่าดู

ออฟไลน์ tor_sakyanthai

• อย่าไปจำว่าเคยช่วยใคร...แต่จงจำไว้ว่าใครเคยช่วยเรา
  • ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - tor_sakyanthai@hotmail.com
    • อีเมล
เจ็บแบบนี้ก็ต้องยอมละคับ

สวยดีคับเสือเหลีบวหลัง

ขอบคุณนะคับที่แบ่งให้ชม

:016: :015: :016: :015: :016: :015: :016: :015: :016: :015:

ออฟไลน์ cho presley

• ------> I'm Cho Presley
  • นวมะ
  • สุดท้ายก็กาหลง!
    • MSN Messenger - cho.khalong@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - เมืองเสน่ห์กาหลง
    • Yahoo Instant Messenger - มหาเสน่ห์+เมตตา+มหานิยม
    • http://www.khalong.com
งามงด..ตามแบบฉบับล้านนา

พระอาจารย์ท่านผิวพรรณขาวผ่องใส เมตตาสุด สุด.. ขอแสดงความยินดีด้วย

cho presley       

ออฟไลน์ delrojo

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
สวยงามครับ ขอบคุณสำหรับภาพที่มาแบ่งปันให้ชมครับ

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
 :054: :054: :054: ขอบคุณครับที่เมตตาชมเป็นเพราะบารมีหลวงปู่และท่านอาจารย์เณรครับ

ออฟไลน์ siksaka

• ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ
  • จตุตถะ
  • ...ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ...
    • MSN Messenger - alfamale_5698@hotmail.com
    • อีเมล
เสือคู่สวยมากครับ งามแท้เนาะอ้ายเนาะ
 :015: :015: :015:
ชีวิตที่สันโดษ....เรียบง่าย....ย่อมมีความสุขเสมอ