ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนดูให้หน่อยครับเสาร์ห้าที่ผ่านมาครับ  (อ่าน 1021 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf161

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมไปสักมาครับแต่ไม่ใช่วัดบางพระนะครับ

ไปสักตำหนักพ่อแก่อ่ะครับ

อยากรู้ว่าได้ไรมามั้งครับ

ออฟไลน์ boatza

• "เกิดมาทั้งที ต้องดีให้ได้"
  • ปัญจมะ
    • MSN Messenger - phanuwitzas@hotmail.com
    • อีเมล
ข้างบนน่าจะเป็น 29ยอด ส่วนอันล่าง ผมไม่รู้อะครับ รอผู้รู้แล้วกันนะครับ

ออฟไลน์ นันท์นภัส

• ฉัฏฐะ
  • *
งามค่ะ  :114:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มี.ค. 2553, 11:59:26 โดย nannaphat »
ความทุกข์ไม่ได้มีไว้ให้กลุ้ม แต่มีไว้ให้แก้ ปัญหาไม่ได้มีไว้ให้แย่ แต่มีไว้ให้เกิดปัญญา

ออฟไลน์ eakthai14

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ความดีไม่มีขาย อยากได้ทำเอาเอง
สวยดีครับ :053:
ขยันให้ถูกที่ ทำดีให้ถูกทาง ทำบุญกันไว้บ้าง เสริมสร้างบารมี