ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหลวงพ่อเปิ่นรุ่นพิเศษปี37มีปลอมมั้ยครับ  (อ่าน 8677 ครั้ง)

ออฟไลน์ hanuman

• ปัญจมะ
ถ้าจำไม่ผิดผมเคยได้มาจากพี่ๆที่เวปนี้ตั้งแต่เวปบอร์ดเก่าเลยน่ะครับ

ไม่ทราบว่าตอนนี้มีปลอมมั่งรึยัง

แล้วทันหลวงพ่อมั้ยครับ

(ไม่มีกล้องเลยไม่ได้ถ่ายรูปลงไว้น่ะครับ :075:)
[shake]เป็นแค่คนผ่านมา แต่ศรัทธาด้วยใจ[/shake]

ออฟไลน์ @ZeRo@

• จตุตถะ
  • CPW 17
หลวงปู่เปิ่น มรณภาพ ปี45 ครับ ทันท่านแน่นอน ยังไม่มีปลอม

ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด    ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในหัวใจคน

• ปัญจมะ
ขอบคุณมากครับ

:005:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
แขวนเดี่ยวๆแทน 19 ได้เลยครับ มีประสบการณ์มากมาย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เม.ย. 2553, 06:33:58 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

• ปัญจมะ
ไงก้อแท้100%ดิ่ครับ

อุ่นใจ :002:

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
สอบถามหน่อยครับ ทำไมบางเหรียญถึงมีตอกโค้ช ด้วยละครับ  สงสัย ครับ
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
้เหรียญย้อนยุคปี 37 มี ปลอมครับ

มีออกมาหลายฝีมือ หลายแบบ สำหรับทองแดง

เนื้อนวะ เงิน ก็ปลอมเยอะครับ

ศึกษาก่อนสะสมครับ  วางๆจะรีววิวให้ชมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2557, 04:47:42 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
้เหรียญย้อนยุคปี 37 มี ปลอมครับ

มีออกมาหลายฝีมือ หลายแบบ สำหรับทองแดง

เนื้อนวะ เงิน ก็ปลอมเยอะครับ

ศึกษาก่อนสะสมครับ  วางๆจะรีววิวให้ชมครับ

ขอบคุณมากครับพี่..
เดียวยังไงผมจะลงภาพมาให้ชมนะครับ
พอดีงบมีไม่เยอะ...เลยเล่นปีไม่ลึกอะครับพี่