หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ประกาศ ขอความร่วมมือ

<< < (2/7) > >>

นรก:
โพสถามข้อมูลได้มั้ยอ่าครับ :003:

tumkk:
รับทราบครับผม

พาหุง:
รับทราบพร้อมปฏิบัติ

โองการยันนะรังสี:

--- อ้างจาก: โยคี ที่ 14 มี.ค. 2550, 07:11:21 ---โฆษณา หรือ ประกาศ ให้ร่วมทำบุญ ให้วัดอื่นๆ โดยมีวัตถุมงคล ให้บูชา ได้หรือเปล่า
ครับ คุณ ao

--- End quote ---

ได้ครับถ้าเป็นการทำบุญให้กับวัดโดยตรง ซึ่งไม่ได้ผ่านใคร หรือ ตัวบุคคล และขอความกรุณาให้ ที่อยู่ ที่ติดต่อ ของวัดที่มีงานบุญโดยตรงเลย

โองการยันนะรังสี:

--- อ้างจาก: Narok ที่ 14 มี.ค. 2550, 07:38:12 ---โพสถามข้อมูลได้มั้ยอ่าครับ :003:

--- End quote ---

ถามข้อมูลได้ครับ แต่ ต้องไม่เกี่ยวกับราคา หรือส่อไปในทางเจตนาซื้อขาย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version