ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักครูบาสุบิน สุเมธโส บ้างครับ  (อ่าน 3669 ครั้ง)

ออฟไลน์ SpecialOne

• ทุติยะ
  • **
ครูบาสุบิน สุเมธโส วัดทองสะอาด อ.ลาดหลุมแก้ว จ.ปทุมธานี

อยากถามว่าท่านใคเคยไปสักยันต์กับท่านบ้างครับ    :001:

ออฟไลน์ Naraphat

• เต๊ะครับ Delta Force 25
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • เคารพครูอาจารย์ จะมีแต่คนเมตตา วันทามิ อาจาริโย
    • MSN Messenger - koozaa_2500@hotmail.com
    • taenakubb.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: ใครรู้จักครูบาสุบิน สุเมธโส บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พ.ค. 2553, 04:11:52 »
คนเจียงใหม่ครับท่าน  ประวัติเดี่ยวจะมาลงให้ครับ
ศิษย์มีครู  เหมือนงูมีพิษ 

ออฟไลน์ pauy

• ตติยะ
  • จงอย่าอายในการทำดี
    • อีเมล
ตอบ: ใครรู้จักครูบาสุบิน สุเมธโส บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พ.ค. 2553, 01:59:52 »
ท่านเก่งด้านสร้างกุมารทองครับเท่าที่รู้มา :052: