ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปสักน้ำมัน แต่อยากทราบรายละเอียดหน่อยค่ะ  (อ่าน 1478 ครั้ง)

ออฟไลน์ snowwhite

• ตติยะ
    • MSN Messenger - snowwhite_1808@hotmail.com
อยากไปสักน้ำมันและลงนะหน้าทองที่วัดค่ะ แต่ไม่ทราบว่าไปได้ทุกวันมั้ย ควรไปตั้งแต่กี่โมง ถ้ากำลังมีประจำเดือนจะสักได้มั้ย และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่คะ สนใจมานานแล้วแต่ต้องเตรียมให้พร้อมเพราะต้องเดินทางไกล อยากไปแล้วไม่พลาดน่ะค่ะ รบกวนท่านสมาชิกที่ทราบรายละเอียดช่วยตอบด้วยนะคะ พอดีค้าขายอยู่แล้วอยากเสริมศิริมงคลให้ตัวเองคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
คิดดี ประพฤติดี พระคุ้มครอง

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ไปได้ทุกวันครับ 6.00-18.00น.ครับ แล้วแต่กุฎิไหน  หลวงพี่มีเมตตาทุกรูปครับ พานครู 50 ค่าครู25 ทุกรูป ค่าสักนะครับ ส่วนลงนะหน้าทอง พานเล็ก 50 พานใหญ่ 100 แล้วแต่ความพอใจของ ลุกศิษย์ครับ

ลงนะหน้าทองเท่าที่ผมรู้ กุฎิหลวงพ่อ และ พระอาจารย์ติ่ง ส่วนสักน้ำมัน ก็ หลวงพี่แป๊ว พลวงพี่นัน หลวงพี่ญา หลวงพี่หนึ่ง ฯลฯ      รบกวนท่านอื่น เพิ่มเติมได้นะครับ ผิดถูกยังไง ขออภัยด้วย

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ศึกษารายละเอียดตามนี้นะครับ... :002:

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,358.0.html

อันนี้แผนที่กุฏิพระอาจารย์ที่สักยันต์ครับ :001:

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,7854.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิ.ย. 2553, 03:07:40 โดย ~เสน่ห์ack01~ »

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ snowwhite

• ตติยะ
    • MSN Messenger - snowwhite_1808@hotmail.com
ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบนะคะ

ออฟไลน์ noonjung

• ค้นหาและเปิดเผยพระเกจิที่ซ่อนตัว
  • ทุติยะ
  • **
สักที่หน้าผากแล้วเอาทองปิดใช่มั๊ยคะ
รู้ลึกทุกความเคลื่อนไหว ฉับไวทุกข้อเท็จจริง
ในวงการพระเกจิและวัตถุมงคล

ออฟไลน์ konmeevaw

• ปัญจมะ
ถ้าลงนะหน้าทอง หลวงพ่อสำอางท่านจะเอาทองแปะที่หน้าผากและปลายลิ้น ส่วน ถ้าเป็นการสักที่ปลายลิ้นและสักหน้าผาก จะเป็นลงสาริกาลิ้นทองอะค่ะ เคยเห็นพระอาจารย์นัน ท่านลงให้เพื่อนน่ะ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ลองไปกุฎีหลวงพี่แป๊วดู ทานเมตตามาก ผมสักน้ำมันกับทาน ทานให้แต่ของดีๆๆๆทั้งนั้น
 แต่ต้องมาเช้าๆๆหน่อยนะ คนจะเยอะมากช่วนวัน เสาร์-อาทิตย์  ควรจะมาวันธรรมดา