ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ครับ  (อ่าน 1776 ครั้ง)

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ครับ
« เมื่อ: 22 มี.ค. 2550, 11:37:09 »
ในวันที่25 มีนาคม 2550    เวลา9.09น.  อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ ท่านจะจัดพิธีไหว้ครูเพื่อระลึกถึงคุณของครูบาอาจารย์ ขึ้นที่บ้านของท่านบริเวณคุ้มชุมชนสนามกีฬาจังหวัด กาฬสินธุ์  จึงฝากเชิญลูกศิษย์วัดบางพระสาย อ. บุญมี     และสมาชิกเว็บวัดบางพระทุกท่านเข้าร่วมพิธีในครั้งนี้ด้วยครับ
ที่สุดของการสักยันต์สายวัดบางพระ แห่งภาคอีสาน มี 2 ท่านคือ อาจารย์ บุญมี พุ่มทิพย์ และ อาจารย์ อ๊อด พุ่มทิพย์ แห่งกาฬสินธุ์

ออฟไลน์ tumkk

• ปัญจมะ
  • อิเล็กทรอนิกส์อุตฯ
    • MSN Messenger - mama.ka@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มี.ค. 2550, 01:42:47 »
ไปครับพี่ ไปนอนนั่นเลย
การสงคราม
ยิ่งไม่ใช้กำลังยิ่งวิเศษ
พึงใช้สติปัญญาให้มากกว่าใช้กำลัง

ออฟไลน์ NaMaPaTa

• ปัญจมะ
  • { ลูกหลวงพ่อบ้านแหลม }.....(((ศิษฐ์หลวงพ่อเปิ่น)))
    • MSN Messenger - SIT1802@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มี.ค. 2550, 06:46:07 »
รักแท้  แพ้ระยะทางจริงๆ  (แต่ส่งใจไปแทนนะ)   :010:
อิติปิโสวิเสเสอิ�� � � อิเสเสพุทธะนาเมอิ
อิเมนาพุทธะตังโสอิ� � � อิโสตังพุทธะปิติอิ

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มี.ค. 2550, 10:32:59 »
อยู่ไกลเกินอ่ะ ขอส่งใจไปแทนด้วยละกันนะจ้า  :090: :090: :078: :028:

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ ---(จอมขมังเวทย์)---

• ปัญจมะ
  • ศิษย์อาจารย์บุญมี
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 มี.ค. 2550, 09:56:14 »
ขอบคุณทุกท่านครับ