ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีค่ะ ว่านี้เป็นยันต์อะไรกันแน่  (อ่าน 1990 ครั้ง)

ออฟไลน์ kikihz

• ทุติยะ
  • **
คือว่าสักน้ำมันกับหลวงพี่นันค่ะ มี 2 ยันต์ ยันต์นึงคิดว่าน่าจะเป็น 5 แถว แต่ว่าอีกยันต์นึง ตามในรูป ไม่รู้จริงๆ ใครรู้ช่วยบอกทีค่ะ

แล้วอยากถามว่า สักน้ำมันแล้ว สามารถไปว่ายน้ำได้หรือป่าวค่ะ

• ทุติยะ
  • **
ช่วยดูให้หน่อยค่ะ

• ทุติยะ
  • **

• ทุติยะ
  • **

• ทุติยะ
  • **

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
แวะมาให้กำลังใจครับ มองไม่ค่อยชัดครับ เลยไม่แน่ใจว่ายันต์อะไรแน่เอาไว้รอผู้รู้ดีกว่าครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ภาพมองไม่ยากนะครับ
แต่ยังไงได้ของดีแน่นอนครับ :015:

ส่วนเรื่องว่ายน้ำนั้น ว่ายน้ำได้ครับ
แต่ช่วงแรกๆ ของการสักควรงดไว้ก่อนสักประมาณ 1 อาทิตย์ หรือ 2-3 อาทิตย์สำหรับหมึก เพื่อให้รอยสักสวยงาม แผลหายสนิทและไม่ติดเชื้อครับ

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
มอง ยากจริง ๆ ครับ

มองไม่ ออกเลย เอาไว้ รอพี่ๆ เพื่อน มา ตอบ ดีกว่า เอาใจช่วยครับ ^^

ออฟไลน์ siksaka

• ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ
  • จตุตถะ
  • ...ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ...
    • MSN Messenger - alfamale_5698@hotmail.com
    • อีเมล
เอาใจช่วยด้วยคนครับ
มีของดีอยู่กับตัวไปไหน มาไหน อุ่นใจครับ...สู้ๆครับ
ชีวิตที่สันโดษ....เรียบง่าย....ย่อมมีความสุขเสมอ

• ทุติยะ
  • **
ขออีกที รูปนี้ เอาไปปรับสีเพิ่ม ให้ชัดๆๆ ที่สุดเท่าที่จะเป็นไปได้ รบกวน ขออีกทีค่ะ ช่วยบอกหน่อย

ออฟไลน์ Jued

• ตติยะ
    • อีเมล
มองยากจริง ๆ ครับ อยู่ที่ความศรัทธา

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
นั้น ...ดิ..ดูยากจริงๆ.................. :090: :090: :114: :090: :090:............