ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านครับ  (อ่าน 641 ครั้ง)

ออฟไลน์ TleKaMah

• ตติยะ
พอดีว่าวันอาทิตย์นี้ผมจะไปกราบหลวงตาวาสวัดสะพานสูงจะนำพระบูชาไปถวายกับอาหารรบกวนสอบถามว่าหลวงตาท่านฉันท์อะไรได้มั่งครับเพราะท่านอายุมากแล้วกับตระกรุดและพระปิดตายังพอมีเหลือให้เช่าบ้างมั้ยครับรบกวนสอบถามหน่อยครับขอบคุณครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2553, 01:03:54 โดย TleKaMah »