ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นผู้หญิงสักกับพระอาจารย์ได้ไหมค่ะ  (อ่าน 2164 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimorakim

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - kbmini2@hotmail.com
อยากไปสักค่ะ..แต่รบกวนสอบถามว่าพระอาจารย์ท่านเป็นพระแล้วท่านสักให้เราได้ไหมค่ะ
เพื่อนแท้จะบอกความจริงต่อหน้าไม่ใช่ลับหลังคุณ

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
ตอบ: เป็นผู้หญิงสักกับพระอาจารย์ได้ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2553, 02:07:57 »
สักได้ครับ ไม่มีปัญหา  :050:
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
ตอบ: เป็นผู้หญิงสักกับพระอาจารย์ได้ไหมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2553, 11:21:09 »
สักได้คะ ไม่มีปัญหา เพราะเวลาพระอาจารย์สักจะมีลูกศิษย์จับตัวเองอีกที พระอาจารย์จะไม่โดนตัวเราค่ะ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2553, 09:07:10 »
สักได้ครับ ผมจับให้หลวงพี่ท่านประจำ ไม่มีปัญหาอยู่แล้ว ท่านไม่ได้โดนตัวผู้หญิง มีผู้หญิงมาสักทุกวันนะครับลองมาดูการสักก่อนก็ได้ครับ 

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2553, 09:11:50 »
สักได้นะครับ ท่านไม่ได้ แตะเนื้อต้องตัวครับ มีลูกศิษย์จับให้ครับผม ศุกร์ที่ผ่านมา (25.06.53) กุฎิหลวงพี่แป๊ว มีผู้หญิงมาสักเยอะ ในภาพ เป็น สาวชาวต่างชาติครับมากับเพื่อน สาวไทยอีก3ท่าน
ขออภัยภาพไม่ชัด ถ่ายจากโทรศัพย์ และซูมมากไปครับ

ออฟไลน์ pom_mp11

• ช่วยแนะด้วยค่ะ
  • สัตตมะ
  • **
  • อยู่ที่ใจค่ะ
    • MSN Messenger - pom_mp@msn.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิ.ย. 2553, 09:15:44 »
ค่ะไปสักกับหลวงพี่แป๊วมาเหมือนกันค่ะ เมื่อวันศุกร์ที่แล้ว

ออฟไลน์ kimorakim

• ทุติยะ
  • **
    • MSN Messenger - kbmini2@hotmail.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิ.ย. 2553, 05:38:32 »
ขอบคุณทุกท่านนะค่ะที่ช่วยให้ความกระจ่าง...ขอบคุณค่ะ