ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะครับสมาชิกใหม่สมัครต่ะกี้นี้เอง  (อ่าน 2561 ครั้ง)

ออฟไลน์ tavin_99

• ทุติยะ
  • **
ผมลงรูปแล้วลงไม่ได้อ่ะครับ
ผมก็ย่อขนาดรูปแล้วน่ะ
แล้วก็กดอัฟโหลดรูป แล้วก็ขึ้นว่า error อ่ะครับ

ออฟไลน์ em_krathumban

• ตติยะ
    • อีเมล
ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผม เอ็มคับ :058:

ออฟไลน์ jindong59

• ปัญจมะ
ผมลงรูปแล้วลงไม่ได้อ่ะครับ
ผมก็ย่อขนาดรูปแล้วน่ะ
แล้วก็กดอัฟโหลดรูป แล้วก็ขึ้นว่า error อ่ะครับ

ลองใช้ Browser ตัวอื่นดูครับ เช่น Fire fox

ออฟไลน์ ธรรมะรักโข

• มีสติ...กำหนดรู้...อยู่ที่จิต
  • อัฏฐมะ
  • ผู้รักษาธรรม
ยินดีต้อนรับ...และยินดีที่ได้รู้จักครับ

วิธีโพสรูปลงบอร์ด...ลองศึกษาดูตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับ...
http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,2148.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ก.ค. 2553, 09:27:17 โดย ธรรมะรักโข »

ออฟไลน์ โยมเพชร

• ^^ของจริงนิ่งเป็นใบ้ ของพูดได้ไม่ใช่ของจริง^^
  • สัตตมะ
  • **
  • ^^สิบโทรักจริง เสมียนยุทธการ^^
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

ออฟไลน์ siksaka

• ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ
  • จตุตถะ
  • ...ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ...
    • MSN Messenger - alfamale_5698@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ผมใหม่ ครับ
ชีวิตที่สันโดษ....เรียบง่าย....ย่อมมีความสุขเสมอ

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เวลคัม..เวลคัม...ยินดีต้อนรับครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ yout ครับ................ :090: :090: :114: :090: :090:..................

ออฟไลน์ Bangkok

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมเสน่ห์แบงค์ครับยินดีที่รู้จักพี่ๆทุกคนครับ 04;

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ rdks

• ตติยะ
    • อีเมล
 :016:ยินดีที่ได้รู้จักครับ NUI ครับ :015:

ออฟไลน์ puntanaruk

• พ่อเลี้ยงหนุ่ม
  • ตติยะ
  • พ่อเลี้ยงหนุ่ม
    • อีเมล
"สัจจังเว อมตา วาจา" วาจาจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วย มิตรไมตรี ที่ดี ครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ psa005007

• ความศรัทธาและเชื่อมั่น
  • ฉัฏฐะ
  • *
    • www.psa005007@hotmail.com
    • อีเมล
 :054: :054: :054:ยินดีต้อนรับครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ออฟไลน์ snowwhite

• ตติยะ
    • MSN Messenger - snowwhite_1808@hotmail.com
ยินดีต้อนรับนะคะ สมาชิกใหม่ลำดับไม่ไกลกันมาก

ที่นี่ยังอบอุ่นเสมอเลยนะนี่  :090: :090: :026: :090: :090:
คิดดี ประพฤติดี พระคุ้มครอง

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
ยินดีต้อนรับครับ ที่ได้มาเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นด้วยกันครับ  :050:

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

ออฟไลน์ aotim

• ฉัฏฐะ
  • *

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
รักและศรัทธา