ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้มีใครไปวัดบางพระบ้างครับ  (อ่าน 1101 ครั้ง)

ออฟไลน์ seechomphu

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
พอดีเกิดเหตุการณ์ไม่คาดฝันขึ้นครับ ตั้งใจว่าวันที่ 30 จะเข้าไปที่วัดช่วงบ่ายๆครับ เกิดเหตุการณ์ไม่คาดคิดขึ้นแฟนขับรถไปชนครับพังยับเลย เลยไม่ได้ไปครับ อยากไปมากๆใครไปช่วยส่งข่าวนิดนึงนะครับ อยากจะขออาศัยไปด้วยนะครับ

ออฟไลน์ นายธรรมะ

• ดีชั่วอยู่ที่ตัวทํา สูงต่ำอยู่ที่ทําตัว
  • สัตตมะ
  • **
  • เหนื่อย ได้แต่อย่า ท้อ
ตอบ: พรุ่งนี้มีใครไปวัดบางพระบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ก.ค. 2553, 09:23:41 »
เป็นอะไรมากไหมครับ จากการโดนรถชนอะ
[shake]ศรัทธา ไม่ใช่ ไสยศาสตร์ ศรัทธา เพื่อ ศักดิ์สิทธิ์ เมื่อมีความ ศักดิ์สิทธิ์ ย่อมเกิด ปาฏิหาริย์[/shake]

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: พรุ่งนี้มีใครไปวัดบางพระบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 ก.ค. 2553, 06:15:09 »
ไม่เป็นไรครับแต่รถพังทั้งคันเลย มีเมื่อยๆนิดหน่อยครับ

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 03:17:02 »
ยังไงก็รักษาสุขภาพก่อน วัดมาเมื่อไหร่ก็มาได้ หลวงปู่คุ้มครองครับ

ออฟไลน์ aotim

• ฉัฏฐะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 07:08:56 »
หลวงปู่คุ้มครองค่ะ โชคดีนะคะไม่เป็นอะไรเลย รักษาตัวด้วยค่ะ

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 ก.ค. 2553, 10:00:22 »
ชนวันที่ 30 ครับ แต่ก่อนวันที่ 30 วันนึงช่วงดึกๆมีอาการปวดหัวเรียกได้ว่ารุนแรงมากๆ มึมไปทั้งหันเลยเหมือนเป็นไมเกรนครับ พอตอนเช้า ก็โดนเลย วันนี้ไปได้มาแล้วครับ หลวงน้าต้อยใจดีเมตตายันต์พุดซ้อนมาให้ครับ

ออฟไลน์ GAPKRC

• ACS 6346 assumption college sriracha
  • ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 ก.ค. 2553, 10:18:49 »
รักษาสุขภาพด้วยครับ