ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้มีใครไปวัดมั้งครับ ขอติดรถไปด้วยคน ผมอยู่แถวรามคำแหงครับ  (อ่าน 796 ครั้ง)

ออฟไลน์ นัท~สันโดษ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - kamisky001@hotmail.com
วันนี้มีใครไปวัดมั้งครับ ขอติดรถไปด้วยคน ผมอยู่แถวรามคำแหงครับ
ส่วนหนึ่งของชีวิต อุทิศให้สังคม มูลนิธิ กู้ภัย ร่มไทร

ออฟไลน์ nayfertity

• หลับปุ๋ย
  • สัตตมะ
  • **
  • Just-->ปุ๋ย
    • MSN Messenger - nayfertity@hotmail.com
    • อีเมล
กำลังจะออกไปแล้วค่ะ

ออฟไลน์ depp

• ความดี...สำคัญกว่าทุกสิ่ง
  • ปัญจมะ
  • มีน้ำใจ เมตตา เสียสละ
    • MSN Messenger - depp_trip.35@hotmail.com
    • อีเมล
 :005: :005: :005:
อยากไปเหมือนกัน แต่ทำงาน อิอิ
เด่วผมจะไปวันที่ 23 ครับ ถ้าว่าง
ก้อเจอกัน กุฎิ หลวงพี่แป๊ว นะครับ
รักการทำดีนะครับ แม้ใครไม่เห็นแต่ใจจะมีความสุขครับ