ผู้เขียน หัวข้อ: ๙๙๙ หนุมานหลวงพ่อสุ่น เนื้องาเเกะ ตัวจริง ๙๙๙  (อ่าน 7942 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
ศึกษาไว้ครับ เนื้อที่ถูกสัมผัส จะใสจนเหมือนเทียน ในซอกที่ไม่โดนสัมผัส จะเก่าได้อายุมากๆ

องค์นี้ศิลป์ สวยมากๆ ตัวจริงส่องไม่เบื่อเลยครับ

ออฟไลน์ dragonmax

• จตุตถะ
    • อีเมล
ใช่ครับ หลวงพ่อสุ่น วัดศาลากุน ครับ เพิ่มรูปให้ชม

ดูรอยจารนะครับ เป็นเนื้อเดียวกับงาเเล้ว

ออฟไลน์ siksaka

• ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ
  • จตุตถะ
  • ...ชีวิตที่สันโดษ เรียบง่าย ย่อมมีความสุขเสมอ...
    • MSN Messenger - alfamale_5698@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากเลยครับ......
วัดศาลากุน ที่เกาะเกร็ดใช่หรือปล่าวครับ??
ถ้าใหากใช่ จะได้รีบลงไปขอพี่ชาย เพราะเมื่อวานเอามาให้ดู คล้ายๆแบบนี้เลยครับ
....ขอบคุณครับ
ชีวิตที่สันโดษ....เรียบง่าย....ย่อมมีความสุขเสมอ

ออฟไลน์ seechomphu

• ตติยะ
    • MSN Messenger - artart_p@hotmail.com
    • อีเมล
ของดี 1 ในสี่จตุเครื่องลางของคลัง เลยนะครับนี้ สวยงามมากมาย

ออฟไลน์ NONGEAR44

• นวมะ
    • MSN Messenger - en2005f@hotmail.com
อยากได้มั่งครับเนื้องาสวยมากครับ ผมมีเนื้อไม้พุทซ้อน หน้าโขนทรงเครื่องครับ ขอบคุณครับที่ให้ชม

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันกันชมนะครับ :027: