ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่คับ รบกวนหน่อยคับ  (อ่าน 779 ครั้ง)

ออฟไลน์ worst_72

• ปฐมะ
  • *
สวัดดีสมาชีกทุกๆท่านด้วยครับ
รบกวนถามหน่อยว่ายันต์นี้คือยันต์อะไรครับ หลวงพี่ญาเพิ่งเมตตาให้มา ไปครั้งแรกเลยไม่กล้าถามน่ะครับ
มีใครพอทราบไหมว่าคือยันต์อะไร แล้วมีคุณในทางใดบ้างครับ รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ worst_72

• ปฐมะ
  • *
ตอบ: สมาชิกใหม่คับ รบกวนหน่อยคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ก.ค. 2553, 03:59:24 »

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
ตอบ: สมาชิกใหม่คับ รบกวนหน่อยคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ก.ค. 2553, 04:17:14 »
น่าจะเป็นยันต์พุทธเจ้าอมโลก หรือยันต์นะโมพุทธายะ แต่มองไม่ค่อยชัดเลยไม่กล้าฟันธง

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ก.ค. 2553, 07:06:25 »
ใช่ยันต์พุฒซ้อนรึปล่าวครับ

ไม่แน่ใจ(ประสบการณ์น้อย)...รอผู้รู้อีกทีนะครับ