ผู้เขียน หัวข้อ: ไปวัดพรุ่งนี้  (อ่าน 846 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~แห้งคุง~

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ไปวัดพรุ่งนี้
« เมื่อ: 17 ก.ค. 2553, 02:40:58 »
คือว่าวันนี้ผมจะไปที่วัดอ่ะครับไม่ทราบว่าหลวงพี่หนึ่งท่านอยู่ไหมครับ  รบกวนด้วยนะครับ
ถ้าใครไปพรุ่งนี้เจอผมได้นะครับที่กุฏิหลวงพี่นันตอนสายๆผมจะใส่เสื้อ  สาระแนสิบล้อไป  ยังไงก็ทักทายกันได้นะครับ   :054:

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ไปวัดพรุ่งนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 ก.ค. 2553, 12:30:49 »
หลวงพี่หนึ่งอยู่หรือป่าวคับว่าจะไปเหมือนกันครับ
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]