หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

แจ้งขอความร่วมมือจากสมาชิกเรื่องความเหมาะสมของลายเซ็นด์

<< < (4/4)

ราหู:

ขออนุญาต นำมาให้สมาชิกได้อ่านกันอีกรอบนะครับ
        ช่วงนี้สมาชิกใหม่ๆหลายท่าน ยังเห็นมีวางลิงค์เว็บการพนันอยู่ที่ลายเซ็น

khomdet:
ครับผม :015:

assis.aod:
รับทราบ และปฏิบัติ ครับผม.

~เสน่ห์ต้นน้ำ~:
ขอดันกระทู้นี้ขึ้นมาอีกครั้ง ช่วงนี้มีสมาชิกเข้ามาใหม่เรื่อยๆบางท่านวางเว็ปลิงค์การพนัน โฆษณาขายของ  หรือเนื้อหาลายเซ็นต์ที่ไม่เหมาะสม  ถ้าตรวจพบทางทีมงานจะแบนสมาชิกทันที ขอความกรุณาสมชิกทุกท่านให้ความร่วมมือด้วย.....

:114: :114: :114: :114:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version